Alishaolewa siku nyingi!!Njoo private message(PM) nitumie namba ya huyo mwalimu nitakupa na contacts zangu uweze kunipa taarifa kamili Juu ya hilo niweze kua shughulikia kiofisi zaidi,Asante.
vipi bado unaendelea kumpa babako dodo???maana alisema hua anakubaka ila kwa maelezo yako ni kwamba hua unmtega na akikufuck unaenjo...............Mwalimu wangu wa kemia anitaka kimapenzi ameniambia atanioa kama nakikubali. Nimemkatalia alitaka kunibaka ofisini. nikakimbia. Naogopa kumwambia mama mkali sana sina urafiki nae kabisa.
Mwalimu amenisingizia kosa nimepewa barua nimwite mzazi, mpaka sasa sijampa mama najua nikimpa akienda shule itakua balaa maana na yeye atanikandia sana kwa walimu na wanafunzi wenzangu wakati mimi sina makosa.
Nifanye nini?
Mwambie mama yako au mwambie mkuu wa shule au nenda dawati la jinsia Polisi uwaambie ili wafanye mtego wamdake huyo mwalimu.Mwalimu wangu wa kemia anitaka kimapenzi ameniambia atanioa kama nakikubali. Nimemkatalia alitaka kunibaka ofisini. nikakimbia. Naogopa kumwambia mama mkali sana sina urafiki nae kabisa.
Mwalimu amenisingizia kosa nimepewa barua nimwite mzazi, mpaka sasa sijampa mama najua nikimpa akienda shule itakua balaa maana na yeye atanikandia sana kwa walimu na wanafunzi wenzangu wakati mimi sina makosa.
Nifanye nini?
Baba yangu huwa ananibakaMwalimu wangu wa kemia anitaka kimapenzi ameniambia atanioa kama nakikubali. Nimemkatalia alitaka kunibaka ofisini. nikakimbia. Naogopa kumwambia mama mkali sana sina urafiki nae kabisa.
Mwalimu amenisingizia kosa nimepewa barua nimwite mzazi, mpaka sasa sijampa mama najua nikimpa akienda shule itakua balaa maana na yeye atanikandia sana kwa walimu na wanafunzi wenzangu wakati mimi sina makosa.
Nifanye nini?
Baba yangu huwa ananibakaWee Binty !! unaogopa nini kwa masilahi yako? khaaa.... Ukali huo usikupoteze maisha yako... Sasa bora ubakwe bila radhaa yako au maa akawaripukie huko !!
DEFEND yourself !!
Baba yangu huwa ananibakaCC:Mkuu Tyta
Msaada Wa Kuleta Thread Zake Huyu Mtu Tangu Ajiunge Jf Ili Aumbuke Vizuri.
Baba yangu huwa ananibakaMwambie akutumie msg kwa simu kama anakupenda kweli mpe no. ya mama yako kama wewe huna simu kama vipi mwambie aandike barua ya kukutongoza kama ana akili hatafanya hivyo anajua utamshika. Hakikisha huwi nae karibu na huendi kwa ofisi ukiwa peke yako na hakikisha uongozi wa shule umejua.
Baba yangu huwa ananibakaHuyu si kauliza kuhusu bikra inatokaje sio mda mrefu.
mmmh!!!!! au ndio mwalimu kaibomoa
masai dada njoo huku. makoyo fika hapa.
Baba yangu huwa ananibakaNaamini kwenye shule za bweni kuna matron ambaye ni mtu mwelewa na pia huenda kuna wakubwa (wanafunzi wengine) ambao ni watu wenye mawazo mazuri unaonaje ukiwashirikisha hilo huenda ukapata msaada mzuri zaidi, namna ya kulishughulikia hilo jambo kulingana na mazingira yenu.
Mwalimu wangu wa kemia anitaka kimapenzi ameniambia atanioa kama nakikubali. Nimemkatalia alitaka kunibaka ofisini. nikakimbia. Naogopa kumwambia mama mkali sana sina urafiki nae kabisa.
Mwalimu amenisingizia kosa nimepewa barua nimwite mzazi, mpaka sasa sijampa mama najua nikimpa akienda shule itakua balaa maana na yeye atanikandia sana kwa walimu na wanafunzi wenzangu wakati mimi sina makosa.
Nifanye nini?