Mwalimu wangu wa kemia ananitaka kimapenzi

Mwalimu wangu wa kemia ananitaka kimapenzi

Mwalimu wangu wa kemia anitaka kimapenzi ameniambia atanioa kama nakikubali. Nimemkatalia alitaka kunibaka ofisini. nikakimbia. Naogopa kumwambia mama mkali sana sina urafiki nae kabisa.

Mwalimu amenisingizia kosa nimepewa barua nimwite mzazi, mpaka sasa sijampa mama najua nikimpa akienda shule itakua balaa maana na yeye atanikandia sana kwa walimu na wanafunzi wenzangu wakati mimi sina makosa.

Nifanye nin
i?
Unapata raha gani kuandika uwongo?kila siku una post vitu vya hovyo hovyo,una akili timamu?kama huna cha kuandika,soma vya wengine basi,ur pathetic!
 
Mtoto wa mchungaji kwenye ubora wake [emoji23] [emoji23]
 
mpe tu mbona yeye anakufundisha rudisha fadhila my name is my name
 
Namba inasomeka,mmeanza kuishi kama mashetani na bado!!
 
Wewe ni mbabaishaji tumekugundua unatafuta attention tu kila siku unaleta post za mara babako kakubaka mara mamako hakupendi mara mwalim ananitaka. Yawezekana hata husomi au sio mwanamke. Nawaomba wadau huyu tusimpe ushirikiano kwenye post zake za kijinga za kutunga kama hizi
 
vipi bado unaendelea kumpa babako dodo???maana alisema hua anakubaka ila kwa maelezo yako ni kwamba hua unmtega na akikufuck unaenjo...............

Kumbe alimpa....

Capture.PNG
 
Mwalimu wangu wa kemia anitaka kimapenzi ameniambia atanioa kama nakikubali. Nimemkatalia alitaka kunibaka ofisini. nikakimbia. Naogopa kumwambia mama mkali sana sina urafiki nae kabisa.

Mwalimu amenisingizia kosa nimepewa barua nimwite mzazi, mpaka sasa sijampa mama najua nikimpa akienda shule itakua balaa maana na yeye atanikandia sana kwa walimu na wanafunzi wenzangu wakati mimi sina makosa.

Nifanye nin
i?
Mpatie Bunsen burner halafu weka na conc sulphuric acid ukishakunywa nenda kwenye titration Ile last drop ya litmus paper ujipake then atakuoa
 
Anza kuongea na mwalimu wa malezi hapo shuleni mweleze hali kamili hope ata kusaidia ikishindikana lete feedback hapa
 
Back
Top Bottom