Mwalimu akutwa kalala uchi kwenye kibao cha shule | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu akutwa kalala uchi kwenye kibao cha shule

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kitty Galore, Sep 21, 2011.

  1. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 347
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mwalimu mmoja katika shule ya msingi katika kijiji cha Lukukwe huko Lindi, amekutwa asubuhi akiwa amelala kwenye kibao cha shule akiwa uchi wa mnyama. Katika kuhojiwa amesema aliingia ndani kwake vizuri na kufunga mlango, ameshangaa sana asubuhi mlinzi wa shule anamuamsha na yeye kujikuta yupo nje na akiwa uchi wa mnyama. Hii imeleta hofu kubwa kwa walimu wenzake na inaonekana amani shuleni hapo imetoweka.
    Wadau hii imekaaje?

    Source: TBC1
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    vp aliwaadhibu watto wa wenyewe nni?
     
  3. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    huyu ni msanii anataka kuhama kwa urahisi
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    hii isije ikawa kama story za huko Ukerewe......ukitandika mtoto wa watu unashangaa wakati unaoga mamba anakuibukia kwenye beseni.....eti nyie wakerewe....ni kweli haya.....?
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,474
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Ngoja Mkandara aje hapa akujibu. Siyo kwenye beseni tu. Usiku wa manane unajisikia kutokwa jasho la ajabu na unajisikia lazima ya kwenda ziwani kuoga. Kumbe mamba anakusubiria pale. Lakini si Ukerewe tu. Tanga je? Nasikia ukipiga kifuu cha nazi teke kinakusemesha: nimekukosea ni?
     
  6. J

    JO MAIKO Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawakumla tigo
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Ni mwanaume au mwanamke??
     
  8. M

    Masuke JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Wewe Preta Beseni mbona kubwa hivyo, hadi kwenye glasi ya maji unashangaa mamba huyo na wewe kiulaini unabebwa.
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,049
    Trophy Points: 280
    Ualimu una changamoto zake nyingi sana
     
  10. M

    Masuke JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Mwanamme.
     
  11. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 543
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 60
    Duh!..hii hadithi imesimama!..lol!

     
  12. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,249
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Duh! hiyo ni noma...
     
  13. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kweli wewe ni bonge la GreatThinker.100%
     
  14. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Haya mambo yapo jamani kwa walimu ulizeni watu Mbozi na Sumbawanga kuna visa kama hivi kibao tu kwa walimu,kwa hyo mi natoa pole kwa mwalimu na wala si usanii kama wengine wanavyodai hapa
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    hiyo ya Tanga hata mimi nimewahi kusikia....tena kifuu kikikuuliza ukijifanya mkaidi.....basi mbele unakuta umezungukwa na bahari huna pa kutokea....duh.....Mkandara hebu kuja sawazisha mambo hapa.....
     
  16. M

    Msharika JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mambo yao kusini ndiyo haya , kisha wanlalama walimu awaendi. Ni vizuri kweli wanafunzi waone nyeti zako. Heshima itatoka wapi. Pambafu. Heri mie mkulima
     
  17. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Ndugu yangu Tanzania ni kubwa sana na si hiyo unayoifahamu wewe ya kuishi mijini tu. mkielezwa yanayowatokea wenzenu mnabisha lakini hampo tayari kwenda kuvaa uhusika katika eneo husika ili kuhakikisha kama yapo au la
     
  18. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,525
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Natamani hao wanga wamfanyie jk wa pili, anamka asubuhi anajikuta yupo feri.
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,077
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhhhh
     
  20. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,434
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Natamani hao wanga wamfanyie jk wa pili, anamka asubuhi anajikuta yupo feri.[/QUO

    Askari aliowaacha sheikh Yahya bado wapo imara!!
     
Loading...