Mwalimu akiagiza gari atapunguziwa kodi?

Mwalimu akiagiza gari atapunguziwa kodi?

Kwa kifupi waulize watu wa clearing wanajua vizuri procedure yote. Lakini unaomba hazina kupitia kwa mwajiri wako.
Siku hizi huo msamaha wenyewe ni mdogo kiasi kwamba wengi hawaoni haja ya kuomba!

Mkuu msamaha wenyewe ni asilimia ngapi?
 
Kama hilo gari aliloagiza lina miaka zaidi ya kumi tokea litengenezwe kiwandani,hapati exemption,ajipige pige aligomboe tu
 
je? Kuna msamaha wa ushuru
au ni gharama gani ataingia baada ya kulileta hapa njini?
Shukurani sana
 
Mkuu kwa nn usiachane na excemption ukapitishia gari lako Bandari ya Mombasa ukaichukulia gari yako Sirali--Tarime?
 
Nasikia msamaha wenyewe hutoka mara moja kwa mwaka tena kwa kipindi fulani, sasa hiyo timing ukikosea wakati gari ndiyo iko njiani halafu ikifika ikae bandarini muda mrefu, storage yake ataiweza.
 
Jumla mpaka usajili yaani total cost ni 8,430,000 ila ukienda yard za bongo ni milioni kumi na moja.CC ni 990 niliweka lita 30 dar mpaka moshi.

Hii nchi kwa kodi ni kiboko,yaani gari toka kwa manufacturer ni sh 2300000 lakini kodi na mambo mengine inafikia 8400000?mie nitaendelea na kutumia phoenix yangu
 
Anza na pikipiki hutakaa ulalamike huna pesa ya mafuta

Hata pikipiki ni ghali ila inategemea ni aina gani kwani Honda xl inauzwa 9000000/=labda mshauri anujue hizi za kichina
 
Back
Top Bottom