Mwakyembe apanda treni kwenda Bungeni Dodoma | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakyembe apanda treni kwenda Bungeni Dodoma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NasDaz, Jun 12, 2012.

  1. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,311
    Likes Received: 1,580
    Trophy Points: 280
    According to Clouds FM,
    Dr Harrison Mwakyembe amefanya supprise visit na kusafiri kwa treni kutoka Dar kuelekea Dodoma kuhudhuria kikao cha bunge. Mud si mrefu tutafahamu alichokusudia kufanya hiyo suprise.
     
  2. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Katika kufanya surprise kwa wafanyakazi wa reli na wananchi kwa ujumla waziri wa Uchukuzi Dr. Harison Mwakyembe kaamua kupanda treni ya njia ya kati kuelekea mjengoni Dodoma leo hii.

    Anasubiriwa atoe dodoso la safari na malengo ya safari yake
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    daraja la ngapi mkuu??
     
  4. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,524
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    urais unatafutwa kwa nguvu zote!
     
  5. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    good move!!
     
  6. Rohombaya

    Rohombaya JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 7,059
    Likes Received: 2,044
    Trophy Points: 280
    Hiyo treni kurudi dar tena hadi bunge liishe
     
  7. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    La tatu
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    hahahahaa,,,,,hii wizara,,,,waziri kituko,,,watendaji VIJIMAMBO,haya bhana,,,,,
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    kajamba nani linaitwa
     
  10. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,080
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    sioni ajabu
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    la novembeeeer
     
  12. B

    Bob G JF Bronze Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,352
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Dr Mwakyembe ameamua kweli kweli, naona anafufua matumaini ya kundi lake kuelekea urais
     
  13. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,075
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo shangingi linabaki dar au?
     
  14. F

    FJM JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    At long last!
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    hahahahaaa,,,,thwali ghumu hilli?????
     
  16. mka

    mka JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 318
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkataba wa TRL anausemaje? Waliofuja mali za shirika je? Nilitegemea alichofanya ATCL ataendeleza huku na sio kupanda train kwa ajili ya kupiga picha na kuuza sura kwenye magazeti.
     
  17. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hii sumu aliyolishwa Mwakyembe inaelekea ni nzuri sana...inabidi na mawaziri wote wapewe dozi ili uzalendo urudi...!
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    hahahahhaa,,,,nadhan si kwa mawaziri tu,hata anaewateua
     
  19. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,764
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni vizuri,, Lakini Yeye tu kupanda haisaidii ni kama Pinda kukataa VX V8 huku wakurugenzi wa wilaya wanavinjari nazo tena toleo la 2010...

    Wanatakiwa kuwawajibisha wazembe na wala russhwa kama kina Chizi wako wengil.
     
  20. Profesy

    Profesy Verified User

    #20
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii safi sana. Good example!
     
Loading...