Mvua zimerejea kwa kasi, ngoja tuone watakuja na kisingizio gani tena

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
112,199
2,000
Maji ya Mto Pangani yanatoka Arusha na Kilimanjaro. Yanaingia Bwawa la Nyumba ya Mungu. Then yanaingia Mto Pangani. Mto hauanzii mlangoni mwa Bahari. Huku Moshi na Arusha bado hatuna mvua. Ili Mto Pangani ujae maji mvua zinatakiwa kunyesha huku nyanda za juu Kaskazini Mashariki.
Mkuu asante kwa jiografia
 

Opportunity Cost

JF-Expert Member
Dec 10, 2020
9,055
2,000
U
Leo ukanda wote wa Pwani mvua kubwa sana inanyesha, pia kanda ya ziwa kwa muda wa wiki nzima mvua imenyesha sana.
Sasa ngoja tuone Tanesco na Dawasa watakuja na visingizio gani tena.

Maana Tanesco walifikia kusema mvua imegoma kunyesha mwaka huu sababu ya hayati Magufuli alikata miti millioni 4 kwenye pori la Selous!!
Uchuro wenu umegonga mwamba,mara ooh laana ya Mwendazake mara ooh na upuuzi kama huo.
 

Dalmine

JF-Expert Member
Sep 8, 2016
5,800
2,000
Leo ukanda wote wa Pwani mvua kubwa sana inanyesha, pia kanda ya ziwa kwa muda wa wiki nzima mvua imenyesha sana.
Sasa ngoja tuone Tanesco na Dawasa watakuja na visingizio gani tena.

Maana Tanesco walifikia kusema mvua imegoma kunyesha mwaka huu sababu ya hayati Magufuli alikata miti millioni 4 kwenye pori la Selous!!
Leo ukanda wote wa Pwani mvua kubwa sana inanyesha, pia kanda ya ziwa kwa muda wa wiki nzima mvua imenyesha sana.
Sasa ngoja tuone Tanesco na Dawasa watakuja na visingizio gani tena.

Maana Tanesco walifikia kusema mvua imegoma kunyesha mwaka huu sababu ya hayati Magufuli alikata miti millioni 4 kwenye pori la Selous!!

.
 

Niza doyi

JF-Expert Member
Dec 10, 2019
2,336
2,000
Bwana Yule alisema anakuja na suluhisho baada ya siku mbili,zimeshapita na haonekani.
 

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Dec 19, 2008
5,647
2,000
Leo ukanda wote wa Pwani mvua kubwa sana inanyesha, pia kanda ya ziwa kwa muda wa wiki nzima mvua imenyesha sana.
Sasa ngoja tuone Tanesco na Dawasa watakuja na visingizio gani tena.

Maana Tanesco walifikia kusema mvua imegoma kunyesha mwaka huu sababu ya hayati Magufuli alikata miti millioni 4 kwenye pori la Selous!!
Watasema mvua zimenyesha nyingi kupita kiasi kwa hiyo maji yamezidi unga
 

Noti bandia

JF-Expert Member
May 3, 2020
971
1,000
Hatujaanza kudanganywa leo, ni miongo kadhaa wametudanganya lakini tumewafanya nn. Kuwa mpole tu
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
53,575
2,000
Leo ukanda wote wa Pwani mvua kubwa sana inanyesha, pia kanda ya ziwa kwa muda wa wiki nzima mvua imenyesha sana.
Sasa ngoja tuone Tanesco na Dawasa watakuja na visingizio gani tena.

Maana Tanesco walifikia kusema mvua imegoma kunyesha mwaka huu sababu ya hayati Magufuli alikata miti millioni 4 kwenye pori la Selous!!
Hawa CCM matatizo ya wananchi kwao ni fursa kubwa sn
 

Puppy

JF-Expert Member
Oct 6, 2011
2,956
2,000
Mvua walishaiona kabla haijanyesha ndio wakaanza story ya mitambo inarekebishwa masta.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom