Mvua Kubwa ya Upepo Mkali Balaa Dar!.

Mvua Kubwa ya Upepo Mkali Balaa Dar!.

hata huku fire ilikuwa kubwa sana
lakini sasa imekwisha na maisha yanasonga.
 
Niko Boko huku. Sijawahi kuona mvua kama hii. Hamna kwenda kazini, watoto hamna kwenda shule mpaka kieleweke.

huku kwetu kuna kimbunga kutoka kwenye jua.....aaaghhh.....kinawasha......

 
Tangu saa 12 na nusu bado sijafika mjini yaani... Foleni haisogei bado sijavuka Selander... nadhani nitaingia saa nne...
 
Hope mvua ya sasa haitoleta kash kash tena..
 
Wajameni
Eneo ninaloishi mimi hapa Dar, kuna mvua kubwa balaa iliyoambatana na upepo mkali wa hatari inayonyesha sasa, siwezi kutoka kwenda kazini na watoto nimewazuia wasiende shule!.

Vipi upande wa eneo lako mvua hii imefika au ni kwa baadhi ya maeneo tuu?!.


Pasco unakaa mabondeni ?
Umeweza kwenda job?
 
huku imetulia...ila ukitazama nje ni kama 5am!
 
Vp mbagala,kongowe,kipalang'anda imenyesha?? Vwawa si ipo mbozi jamani au?
 
pia mimi hili jambo hunichangana! Subject nzuri ya utafati for highway engineers.

SM,
hawa engineerz sina imani nao kwa sana!..mixa na hawa traffic police huko barabarani ndo kwisha habari!
 
huwa sielewi...connection ya mvua na foleni dar!

1. Dreva hua hawezi kuona mbali kwa % za kawaida ambapo hakuna mvua .
2. Windscreen humidity , huchangia pia uonekano mbele usiwe mzuri.
Na kuwafanya waendeshe slow
 
huku niliko kama itaendelea hivi itabidi niulizie kama kuna maeneo yalibaki mabwepande
 
1. Dreva hua hawezi kuona mbali kwa % za kawaida ambapo hakuna mvua .
2. Windscreen humidity , huchangia pia uonekano mbele usiwe mzuri.
Na kuwafanya waendeshe slow

vip kuhusu barabara zetu!?
 
Back
Top Bottom