Mvua inayonyesha kanda ya kaskazini yaleta maafa Arusha!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mvua inayonyesha kanda ya kaskazini yaleta maafa Arusha!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by LiverpoolFC, Apr 4, 2012.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mvua iliyonyesha jana hapa Jijini Arusha na hata pembezoni mwa mji imeleta maafa ya watoto watatu wa familia moja ya Mbayana Loshilaa anayeishi Wilaya Arumeru Mashariki Kata ya Mwandet karibu kbs na Shule ya Msingi Mwandeti kufariki.

    Mvua ilianza majira ya saa kumi kasoro jana jioni na hao watoto walikuwa wanachunga na mara mafuriko yakaja na ndipo mmoja kt ya hao marehemu akataka kuvuka aende ng'ambo ya pili na hapo maji yalimpiga mweleka na hao wawili baada ya kumwona mwenzao hivyo wakaamua kutaka kumwokoa ndg yao na ndipo na wao wakawa njia moja na kati ya hao watoto wana umri wa miaka 12,14 na 15 na MUNGU awalaze mahala pema peponi watoto wasio na hatia.

    Na wawili wamezikwa leo na mmoja atazikwa kesho!


    Inasikitisha sana!
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,944
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Pole kwa wafiwa!
    Mungu azirehemu Roho za marehemu!
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160


    Tumepotelewa na Taifa la kesho!

    MUNGU! Na mwanga wa milele awaangazie!!
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Maskini. . .
    Mi sikujua ilikua kubwa kiasi hicho maana.kwetu imenyesha ya kawaida.

    RIP. . .
    Pole kwa familia!!
     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Jamani....!!
     
  6. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 387
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    inasikitisha
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    Ni pigo kubwa sana kwa familia, Mungu awape faraja wafiwa na alaze roho za marehemu pema peponi!
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Poleni sana wapendwa.
     
  9. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari mbaya hii kamanda. Poleni.
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160

    Ni hbr mbaya sana na kwenye mazishi ya wale vijana wawili waliokwishazikwa jana nakwambia ni alhamanusura baba yao naye kujiua!

    Hili ni pigo kubwa sana ktk jamii ya boma ile!
    Ila hakika MUNGU atawapa rehema na moyo wa uvumilivu!
     
  11. M

    Mnyaturu Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    da mungu awatie nguvu wafiwa.kwan ni wakati mgum sana kuondokewa na watoto.
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,627
    Trophy Points: 280
    Mungu awatie nguvu, inasikitisha sana!!
     
  13. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 640
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Poleni wafiwa na Mungu azilaze roho za marehemu pema peponi
     
Loading...