MV Skagit

MV Skagit

MaxShimba

Platinum Member
Joined
Apr 11, 2008
Posts
36,008
Reaction score
4,093
555879_177478882385559_1046089462_n.jpg



​
552274_330802630338387_1709000007_n.jpg
 
545529_331050060313644_2025509723_n.jpg



Meli ya Mv SKAGIT ikimalizikia kuzama jana katika eneo la Chumbe Zanzibar​
 
Ni huzuni kubwa sana,sina hata la kusema, poleni sana wafiwa,waliotangulia mbele ya haki wapumzike kwa amani
 
Tutakuwa ni watu wa kusubiria ajali kama hizi mpaka lini?
 
Ee Mola wafariji wafiwa wote na majeruhi uwarejeshee afya zao.... Amen

Inatia uchungu sana
 
Hii picha imeharibu siku yangu. Inahuzunisha Sana.
Kwa uzembe wa watu wachache umefanya ndoto za watoto hawa ziyeyuke kama barafu juani. Tumepoteza pengine rais, waziri,mbunge au kiongozi hodari wa kesho hapa jamani.

Inauma sana, ngoja nifute machozi kwanza nitarudi baadaye nikipata nguvu.
 
huzuni sana..govt do smthin..hii inaonesha wazi kabisa we ddnt learn from the past accident
 
Back
Top Bottom