[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
<tbody>[TR]
[TD][h=3]Picha ziadi maafa ya meli[/h]
Watalii na raia wa kigeni pia walikuwemo katika meli iliyozama hawa ni baadhi ya waliosalimika
Abiria waliookolewa kutoka katika meli iliozama ya Star Gate katika bahari ya Chumbe Zanzibar
Abiria aliyeokoka kutoka katika meli iliyozama
Abiria aliyookoka katika Meli iliozama ya Star Gate akifarijiwa na Jamaa zake Baada ya kuteremka katika Meli iliowaokoa hapo Bandarini
Waziri wa Miundombinu na Mawasiliano Hamad Masoud Hamad akiwa katika hali ya huzuni Baada ya kushiriki katika uokoaji na kuwaona Majeruhiwaliookolewa katika Meli iliozama ya Star Gate wakiteremka hapo Bandarini Zanzibar.
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]msaada wa anga nao ulikuepo[/TD]
[/TR]
</tbody>[/TABLE]
Baadhi ya Maiti waliookolewa kutoka katika MV Skagit na kukosa watu wake, wakipelekwa kuzikwa na Serikali katika Eneo la Kama lililotayarishwa makusudi kwa ajili hiyo.
Hakika ni huzuni sana tumuombe mungu azirehemu roho za marehemuwote wapumzike kwa amani ya bwana ameni pia vyombo vya ulinzi na usalama wkishirikiana na raia hakika wamefanya kazi kikubwa hakika ni ushirikiano mkubwa ambayo ni ishara ya umoja.BWANA ALITOA NA BWANA AMETWAA JINA LAKE LIHIMIDIWE.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.