Muvi na series zilizoandikwa vizuri

Basi hata got hutatamani neno hata moja likupite.
Aaah hii nishainyooshea mikono kuwa it ain't for me😞
Niliipenda sana bridgerton, napenda sauti ya Eloise na jinsi Pen anavyoongea. Nasubir S3 nione kama Eloise atakua vipi na yule dogo anayePrint maana Eloise alikua anajifanya feminist sana hakujua hisia hazina mbabe🤣
Mbona hisia hazina mbabe 😂
vipi ushaona prequel yake ya Queen Charlotte??? Niliangalia tu trailer naitafutia muda niitazame hope itakua bomba pia maana waandaji ni walewale...Shondaland.
Hapana sijaiona.
 
Aaah hii nishainyooshea mikono kuwa it ain't for me😞
It's okay. Sio yote yatapendwa na kila mtu, kama mm nisivyopenda amapiano
Mbona hisia hazina mbabe 😂
Hata uwe gaidi aje kuna mtu ataugalagaza moyo wako tu (kasoro mimi tu🏃)
Hapana sijaiona.
Hii series inahusu jinsi Queen charlotte alivyomuwin King George hadi akamuoa. Ni kama vile vile bridgerton ila inadeal na Queen charlotte na King George enzi za ujana.
Nimependa Casting resemblance, binti aliyeigiza kafananana yule mama aliyeigiza kwenye Bridgerton

1695101359766.png
 
The age of Adeline.

Kaigiza mke wa Ryan Reynold bidada Blake Lively, inahusu mdada aitwae Adeline ambaye alipata ajali miaka ya 1930s ikamsababisha umri wake ugande. Akaishi hadi miaka 90+ ila akiwa na miaka 29 tu... Shida ikawa kumpata mpenzi na kutulia ikawa haiwezekani. Na story ndio inahusu penzi lake na kijana fulani (michael huisman) ambae ilikuja kugundulika alishawahi kuwa kimapenzi na baba yake miaka ya 80s.
  • Muvi imeandikwa vizuri sana huchoki kuwasikiliza wanavyoongea na uigizaji wao.
1695102328987.png
 
Hii ilinishinda kutazama, maybe nitaipa muda.

The Vampire Diaries
Moja kati ya series maarufu za zamani ila nzuri sana. Binafsi niliingalia kwa kufuata maneno ya watu kwenye pages za series. Niliitazama nikawa naona inaniboa coz hua sipend sana mambo ya supernatural unless yawe Based on true story. Ila baada ya muda kuna character walianza kunivuti.
  • Damon Salvatore; Ubaya ubaya tu jamaa alikua anamnyanyasa mdogo wake. Ni aina ya watu wanajifanya hawajali ila anajali sana kimya kimya, utamchukia sana kwenye S1 ila mbeleni utampenda. Napenda facial expressions ya uigizaji wake yaani kama vile haigizi Kumbe yupo mbele kamera

  • Ellijah Mikaelson; Huyu jamaa ni aina fulani ya watu very loyal. Anaheshim sana makubaliano akitoa ahadi anaishika. Anaijali sana familia yake (The Originals) hua tunamuita Elijah the noble. Halafu ongea yake ya kijentlomen, hana haraka kabisa. Nilianza kuboreka S2 ila alipoonza kuonekana Elijah ilibid niendelee coz alinivutia sana uigizaji wake.

  • Klaus Mikaelson; Huyu ndio adui mkuu kwenye series ila utajikuta unampenda kuliko sterlings. Akitaka kukuua anakuambia kabisa halafu kazi kwako sasa maana lazima itimie atakachosema. Very gentleman na lafudhi yake ya kibritish.
View attachment 2754019
Yeah Damon Salvatore utamchukia mwanzo ila inavyozidi kuendelea utajikuta tu unampenda, mwingine niliyependa character yake ni Katherine Pierce aka Katerina Petrova, aloo Nina Dobrev character ya Katherine aliitendea haki zaidi kuliko za Elena, Amara, Tatia yani mpaka unasahau kwamba ni mtu mmoja asee
 
Yeah Damon Salvatore utamchukia mwanzo ila inavyozidi kuendelea utajikuta tu unampenda, mwingine niliyependa character yake ni Katherine Pierce aka Katerina Petrova, aloo Nina Dobrev character ya Katherine aliitendea haki zaidi kuliko za Elena, Amara, Tatia yani mpaka unasahau kwamba ni mtu mmoja asee
Niwapongeze aisee waandaaji wa hii series walijitahidi story ni ndefu sana. Actors wamejitahiid sana kuigiza more than two characters ans the nailed it. Elijah he has my respect, namkubali sana mwamba🤙
Nisichokipenda kwenye hii series ni masuala ya mapenzi mapenzi, daah hua sipend habari za watu kupendana pendana. It's so disgusting 😷😫😫😷
Series ya Iris nilitumia muda mwingi kupeleka mbele maana everytime mapenzi, uuffff.
 
This is not a universal law, you know, and remember to every general rule there are always exceptions
Kama huna tatizo kwenye hormones zako basi you can't resist spoils of love. I'm aware of my sexuality ndio maana I can bold say that love can't conquer or mend my emotions. I wish to know yours.
 
Moja kati ya animation bora iliyotaka mwaka huu Spiderman Across the Spider verse inaweza kua ndio bora ikifuatiwa na movie ya super Mario Bros. Kama mliitazama Spiderman into Spider verse 2019 basi huu ni muendelezo wake.
  • Niseme kati ya muvi zilizotoka mwaka huu zikaandikwa vizuri hii ni moja wapo. Napenda sana main villain Spot alivyoandikiwa dialogue, very funny and intimidating. Miguel O'hara na Miles wameandikwa vizuri. Comment zitakazofuata nitaweka baadhi ya dialogue nilizovutiwa nazo🤙
  • Action zake zipo poa sana kwa wapenzi wa animation hii sio ya kukosa. Itazame iwe na subtitles ufuatilie neno kwa neno
FB_IMG_16941225817041776.jpg
 
Moja kati ya animation bora iliyotaka mwaka huu Spiderman Across the Spider verse inaweza kua ndio bora ikifuatiwa na movie ya super Mario Bros. Kama mliitazama Spiderman into Spider verse 2019 basi huu ni muendelezo wake.
  • Niseme kati ya muvi zilizotoka mwaka huu zikaandikwa vizuri hii ni moja wapo. Napenda sana main villain Spot alivyoandikiwa dialogue, very funny and intimidating. Miguel O'hara na Miles wameandikwa vizuri. Comment zitakazofuata nitaweka baadhi ya dialogue nilizovutiwa nazo
  • Action zake zipo poa sana kwa wapenzi wa animation hii sio ya kukosa. Itazame iwe na subtitles ufuatilie neno kwa neno
View attachment 2755063

Juzi jumapili Azam One waliweka yakwanza yake kwa subttitle ya kiswahili
 
The Spot: 'Scuse me, do you have, uh, an ATM Machine?

Store Owner: Yeah, a-- around here in the back

The Spot: Preferably not chained to the wall...?

Store Owner: Wh-What?

The Spot: Uh, nothing! This should be simple enough. Just make a hole, grab the money... Oh, that's not right. Just give-- Ugh, gimme your money! Where are you, money, where are you? C'mere--! Wait--!

Businessman: Hey, who left this ATM on the sidewalk!?

Store Owner: Yo! What you doing' back there, man?

The Spot: Nothing! Nothing! Everything is-- Everything's cool, man! 'S all good! Just forgot my PIN Number!

Store Owner: Get yourself out of here!

The Spot: AH! NO! Sir, please just let me rob you!

Store Owner: I’m going to rob your little spotted face!

The Spot: Whoa! There's no reason to bring wood into this! I've never robbed anyone before, please don't make this a bad experience for me!

Store Owner: Bad experience?! I'm trying to run a business here!

The Spot: I HAVE THIS WHOLE-- Oh, wow, is this curry powder? Well, see, I'm a scientist. Or, I was-- I am.

[Spot is stumbling clumsily while dodging the Store Owner's attacks with a bat.]

Store Owner: Get out of here!

The Spot: Anyway, you heard of Alchemax? I used to-- I used to work there. I was actually considered handsome by scientist standards. I had a little accident! AAH! Now look at me! I'm so sorry! First of all, I'm not even robbing you, I mean, this ATM Machine doesn't even belong to you, right? This belongs to the bank! They're the real criminals!

Store Owner: You're the real criminal! You're robbing me!

The Spot: Y'know, I can't really get a job anywhere anymore, being like this, so I've turned to a life of crime, (I'm having trouble finding a-- Huh?!)

Miles Morales (entering in scene upside down while holding a beef patty): Why do people say 'ATM Machine'?

The Spot (bewildered): Who said that?

Miles (smiling jokingly): The 'M' stands for 'Machine'.

The Spot: Spider-Man! AUGH! Woah, OW. Ugh that really hurt.

Miles: Hey Eddie, how much do I owe you for this beef patty, man?

Store Owner: Spidey, if you catch him, it's on the house brother!

The Spot: Ow, oh Spider-Man wow, ahh, this is real!

Miles: So, are you like a cow or a Dalmatian?

The Spot: I am... The Spot.

Miles: (Laughs)

The Spot: We meet again Spider-Man. Oh that's funny to you?

Miles: Of course not, no, is that a costume?

The Spot: Unfortunately for both of us this is skin...

Miles: Oh, dang.

The Spot: You see, I'm from your past. One year ago-

Miles: Hold up.

The Spot: Oh, COME ON!
PrisonBreak..,

Gangs of london

Better call Saul Ni kiboko ya yote
Breaking bad
Prison break

All the queen's men

Dah hii GOT mim season 1 tuh ilinishimda..



Hata mimi Mkuu. Fantasy stories sio mikato yangu kabisa.

Nyie wote hamjaiona series ya SEE

Mie hata episode moja sikumaliza.
 
Niwapongeze aisee waandaaji wa hii series walijitahidi story ni ndefu sana. Actors wamejitahiid sana kuigiza more than two characters ans the nailed it. Elijah he has my respect, namkubali sana mwamba
Nisichokipenda kwenye hii series ni masuala ya mapenzi mapenzi, daah hua sipend habari za watu kupendana pendana. It's so disgusting
Series ya Iris nilitumia muda mwingi kupeleka mbele maana everytime mapenzi, uuffff.
Sasa mkuu mbona GOT umeweza kuiangalia na ina maudhui kama hayo, au mimi ndio sijaelewa ni mapenzi gani ambayo huyapendi, kuna uzi niliona unasema pia hupendi kuangalia watu wakifanya Sex je ndicho unachomaanisha
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom