Mungu ibariki Algeria kesho dhidi ya CCM

Na iwe hivyo....Algeria🇩🇿🇩🇿🇩🇿🇩🇿🇩🇿
 
Wafungwe tu hadi akili iwakae sawa,na kuja tena kushiriki Afcon itapita miaka 40 nadhani.
 
Uzalendo huna kabisa, sifuri kabisa! Yamkini unaomba Mungu wachezaji wote wapate ajali watakapokuwa wanarudi. Ni mtu wa ajabu sana!
 
Ngojeni jamani wekeni akiba ya maneno ndugu Bashiru Ally aje atumbee radhi watanzania kwa ujinga wa mtumishi wake wa chama
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…