Mungu ibariki Algeria kesho dhidi ya CCM

Naungana na ww ktk Maombi....Amina Mungu atatenda
 
lawama atatoa kwa wapinzani wa serikali na kusema ndio chanzo cha taifa stars kukanyagwa goli 3
goals 3 kwa wale wendawazimu wanaomfata bashite mkiani kama makondoo anawanunulia viatu na kuwasainia itakuwa ni ushindi mkubwa kwao,watakula 9-0 Mungu wa yakobo atasikia maombi yetu kwa hili maana kule hakuna jecha wala policcm wala tume ya uchafuzi
 
Hahahahhahaahahha nitakublock [emoji23][emoji23]
Hahaha, kosa langu nini?. Bac mfate bashite ukamuchambe PM au inbox ya instagram/tweeter.[emoji23][emoji23][emoji23]
Kama hautaki michambo yako tuisome
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…