Mungu anatenda kwa njia za ajabu

Mungu anatenda kwa njia za ajabu

Mbona masikini kibao wanamwamini Mungu, wanashinda makanisani/misikitini wakimwomba Mungu? Mbona wao wameachwa na umasikini wao unazidi kuongezeka?
Kikubwa ni Imani tu unaweza kushinda kanisani na msikitini na usimwamini Mungu ukiwa unamuomba
 
Mbona masikini kibao wanamwamini Mungu, wanashinda makanisani/misikitini wakimwomba Mungu? Mbona wao wameachwa na umasikini wao unazidi kuongezeka?
na asilimia kubwa huwa wanaomba pesa na maisha mazuri
 
niko na watu wana imani hapa vibaya mno hadi ya kufufua watu saizi ni mwaka wa 7 kamaliza chuo na kila siku anaomba mungu amfungulie milango ya ajira hadi anataka kuwa mchungaji na saizi anashauri watu. yaani kwa siku anawweza omba zaidi ya mara 4 hadi 5 hadi analia.

Iusie nafsi yako, kwakua huwezi kuijua nafsi yake hata kama utamuona yukoje.
 
Kikubwa ni Imani tu unaweza kushinda kanisani na msikitini na usimwamini Mungu ukiwa unamuomba
Kwa hiyo sisi masikini tunaenda church kimwili tu, kiroho hatupo ..teh! Dini ni habari ya kufikirika aliyotuletea mzungu ili tuzidi kuwa tegemezi kwake.
 
Kwa hiyo sisi masikini tunaenda church kimwili tu, kiroho hatupo ..teh! Dini ni habari ya kufikirika aliyotuletea mzungu ili tuzidi kuwa tegemezi kwake.
kama ile picha ya yesu kuna nchi ni marufuku kuiweka hadharani maana walidai ni upotofu. na ile movie ya melgipson ya yesu kuna kuna mahali ilizuiliwa kabisa
 
kama ile picha ya yesu kuna nchi ni marufuku kuiweka hadharani maana walidai ni upotofu. na ile movie ya melgipson ya yesu kuna kuna mahali ilizuiliwa kabisa
Wengi huko makanisani hutumia picha ya Brian Deacon kumhusisha Yesu, that's unacceptable kabisa.
Screenshot_20180519-144548~2.jpg
 
kwahiyoo na vipi kuhusu wachina na mungu wao, na vipi kuhusu wale wahindi wenye kuamini ngombe ambaye sisi huku tuna mlia ugali na wali


ndio ukae sasa uangalie wao challeng zao ni nin na je hizo ndo zinazo jenga imani zao au la??
 
Back
Top Bottom