Mungu anatenda kwa njia za ajabu

Mungu anatenda kwa njia za ajabu

mimi ishanitokea hiyo mara nyingi,and i know kuna nguvu ya ziada ambayo wengi huwa wanaibeza ambayo huwa inafix matatizo yetu kwenye hard times,i hope hiyo nguvu ndio inaitwa MUNGU!
kumbuka mwana damu amepewa utashii tu. so usipo utumia ndo utabaki ukikesha churh na kusubiri wazungu wawalete misaada na history za dini ili mbaki katika wimbi la dilema
 
kumbuka mwana damu amepewa utashii tu. so usipo utumia ndo utabaki ukikesha churh na kusubiri wazungu wawalete misaada na history za dini ili mbaki katika wimbi la dilema
mimi sio mshinda church wala kutegemea story za wazungu mkuu,i live and belive on my own and mambo yangu yanasonga kuliko hata hao wafia dini,so i am not amongst your list mkuu....
 
mimi sio mshinda church wala kutegemea story za wazungu mkuu,i live and belive on my own and mambo yangu yanasonga kuliko hata hao wafia dini,so i am not amongst your list mkuu....
safi sana tuko pamoja, maana kuna mmoja tuko nae mitaa yetu huku alikuwa anafunga siku tatu bila kula amekonda kama anaumwa ngoma saizi kapatwa na ugonjwa sijui wa nini yuko kama anaumwa ngoma. na hospital wamemwambia ni kwa ajili ya kuto kupumzika kula chakula na kushinda njaa kwa mda mrefu sana. ila hakomi hata kidogo,
 
safi sana tuko pamoja, maana kuna mmoja tuko nae mitaa yetu huku alikuwa anafunga siku tatu bila kula amekonda kama anaumwa ngoma saizi kapatwa na ugonjwa sijui wa nini yuko kama anaumwa ngoma. na hospital wamemwambia ni kwa ajili ya kuto kupumzika kula chakula na kushinda njaa kwa mda mrefu sana. ila hakomi hata kidogo,
mwache afe kwa ujinga wake,hatofautiani na jirani yangu alikuwa ni mwathirika wa HIV na akawa anatumia ARV akawa vizuri tu,sijui mpuuzi gani akamdanganya aokoke kwenye kanisa flani linaitwa SILOAM,huko wakamwambia aache dawa YESU atamponya,wee...saiv ana mwezi analiwa na mchwa huko chini ya kaburi,hivi haya makanisa huwaga yanasajiliwa kwa kutumia vigezo gani?
na waumini wao huwaga wana akili gani hadi tushindwe hata kushabihiana?
kifupi kila mlokole huwaga namwona kama ubongo wake una mafuta ya taa..
 
asante mkuu maana hichi kitu huwa sikielewi hata kidogo, na huwa najisikia hasira sijui kwanini
Mkuu, duniani watu wanaumia sana, maisha magumu, masikini ni wengi sana. Mungu anaruhusu vipi watu wake waumie kiasi hiki, kwa nini asifanye jambo haya yaishe? Ukienda sehemu kama ocean road, muhimbili na mahospitalini ndio utajua kuwa people are really suffering.

Kwa nini Mungu asitihurumie, asitupe ahueni sote tukafurahia maisha, kwa nini only 1% ya wanadamu ndio wana maisha ya kitajiri?
 
Mkuu, duniani watu wanaumia sana, maisha magumu, masikini ni wengi sana. Mungu anaruhusu vipi watu wake waumie kiasi hiki, kwa nini asifanye jambo haya yaishe? Ukienda sehemu kama ocean road, muhimbili na mahospitalini ndio utajua kuwa people are really suffering.

Kwa nini Mungu asitihurumie, asitupe ahueni sote tukafurahia maisha, kwa nini only 1% ya wanadamu ndio wana maisha ya kitajiri?
fact mkuu unavyoo ongea nimekaa nimewaza sana hili jambo huwa nakosa jibu na nikiangalia wanadamu wengi hasa sisi waafrica huwa tuna shukuru kwa vitu ambavyo viko katika mzunguko wa maisha yetu. kuna m mama moja aliumwa kumbe alikuwa anasumbuliwa na cancer sasa akaja akapata nafuu kabisa akaenda kutoa shukrani kanisani tena gari yake rava 4 na baada ya wiki mbili kansa ikakole maana alijua amepona na baada ya mwezi akafaa. sasa unakuta mtu anakuambia kuwa ni mapenzi ya mungu na mungu anampenda zaidi huwa inanichanganya sana. ila kama ingekuwa tuna chukua tahadhari na kutoa ufinyu wa akili nahisi tungekuwa tunaokoa mengi sana, na mchungaji hana noma anaiendesha sana kitaa na ndugu zao hawana hata boda boda.
 
fact mkuu unavyoo ongea nimekaa nimewaza sana hili jambo huwa nakosa jibu na nikiangalia wanadamu wengi hasa sisi waafrica huwa tuna shukuru kwa vitu ambavyo viko katika mzunguko wa maisha yetu. kuna m mama moja aliumwa kumbe alikuwa anasumbuliwa na cancer sasa akaja akapata nafuu kabisa akaenda kutoa shukrani kanisani tena gari yake rava 4 na baada ya wiki mbili kansa ikakole maana alijua amepona na baada ya mwezi akafaa. sasa unakuta mtu anakuambia kuwa ni mapenzi ya mungu na mungu anampenda zaidi huwa inanichanganya sana. ila kama ingekuwa tuna chukua tahadhari na kutoa ufinyu wa akili nahisi tungekuwa tunaokoa mengi sana, na mchungaji hana noma anaiendesha sana kitaa na ndugu zao hawana hata boda boda.
Kitu nimejifunza, imani haitaki uwe critical, haitaki ufikirie sana, ukiwa mtu wa tafakuri imani ya uwepo wa Mungu itakoma
 
Mbona wengine wengi tu wana shida tena za kufa mtu na wanaomba sana lakini hola?

Kuna kuomba na kuamini. Unaomba lakini ukimaliza kuomba nafsi yako haiamini uwepo wa Mungu kama kweli atakusaidia. Unategemea nini?

Omba na Uamini
 
fact mkuu unavyoo ongea nimekaa nimewaza sana hili jambo huwa nakosa jibu na nikiangalia wanadamu wengi hasa sisi waafrica huwa tuna shukuru kwa vitu ambavyo viko katika mzunguko wa maisha yetu. kuna m mama moja aliumwa kumbe alikuwa anasumbuliwa na cancer sasa akaja akapata nafuu kabisa akaenda kutoa shukrani kanisani tena gari yake rava 4 na baada ya wiki mbili kansa ikakole maana alijua amepona na baada ya mwezi akafaa. sasa unakuta mtu anakuambia kuwa ni mapenzi ya mungu na mungu anampenda zaidi huwa inanichanganya sana. ila kama ingekuwa tuna chukua tahadhari na kutoa ufinyu wa akili nahisi tungekuwa tunaokoa mengi sana, na mchungaji hana noma anaiendesha sana kitaa na ndugu zao hawana hata boda boda.

Sadaka inayompendeza Mungu ni kuwapa watoto yatima, maskini.
 
Imani hizi!!
Kuna wakati nakengeuka, if God was do loving, asingeruhusu watu waumie kiasi hiki, duniani watu wanauliza sana.

The wealthiest make only 1℅ of the world's population. Watu 8 duniani wana utajiri ambao unamilikiwa na 3.6 billion poor people. Where is God to make the world "even"?
Mungu unaemuamini anamiliki kila kitu duniani lakini hakukuleta hapa umiliki mali
 
Kuna kuomba na kuamini. Unaomba lakini ukimaliza kuomba nafsi yako haiamini uwepo wa Mungu kama kweli atakusaidia. Unategemea nini?

Omba na Uamini
niko na watu wana imani hapa vibaya mno hadi ya kufufua watu saizi ni mwaka wa 7 kamaliza chuo na kila siku anaomba mungu amfungulie milango ya ajira hadi anataka kuwa mchungaji na saizi anashauri watu. yaani kwa siku anawweza omba zaidi ya mara 4 hadi 5 hadi analia.
 
mbona wenzetu wako imani tofauti sana na bado wanafanikiwa na maisha yanaenda vizuri na vipi kuhusu gap ya neno masikini na matajiri, kama ulisha wai kaa na walokole wengi huwa wana amini mwenye pesa huwa ni shetani na wataenda motoni, na huwa ndo wanaongoza kwa kuamini uchawi na majini na majaribu na mambo kede kede ila at last wanaishia kwenye maisha ambayo hata hawakutalajia
 
me najua kua hulali husinzii,,,,
nisaidie kukumbuka kwamba umenichora kiganjani mwako ooooh,,,
kati ya wengi duniani na mim umeniona,
katika hali zote nijulishe kua upo na niiimbe wimbo wa sifa katikati ya machozi mengii
 
mbona wenzetu wako imani tofauti sana na bado wanafanikiwa na maisha yanaenda vizuri na vipi kuhusu gap ya neno masikini na matajiri, kama ulisha wai kaa na walokole wengi huwa wana amini mwenye pesa huwa ni shetani na wataenda motoni, na huwa ndo wanaongoza kwa kuamini uchawi na majini na majaribu na mambo kede kede ila at last wanaishia kwenye maisha ambayo hata hawakutalajia


kipimo cha imani mkuuu,
faith its about what u realy beleive on somtin
n what challenging you today is where your faith is
 
Hii habari nimeelezwa na mama ninaefanya nae kazi. Huyu mama ni mpiganaji haswa wa maisha. Mume alimuacha na kuoa spring chicken. Sasa nyumbani yeye ndiyo baba na mama.

Alipata safari ya kwenda Afrika y Kusini ki kazi kwa wiki mbili. Pesa aliyopewa kazini haikutosha kuwaachia nyumbani. Na mama yake ambae ni kikongwe amehamia kwake.

Mama alisali sana kwa wiki moja na kumkabidhi Mungu hili tatizo. Wakati anajiandaa na safari alitafuta koti la baridi. Alipita mtumbani akanunua koti, amefika nyumbani alianza kusoma maelekezo ya ufuaji wa koti lile. Alikuta $500 kwenye mfuko wa koti.

Alipiga magoti na kumshukuru Mungu kwa utendaji wake. Msiende kumaliza makoti ya mitumba nimeileta habari hii ili kama ushuhuda wa miitikio ya Mungu katika shida zenu.
Sungura alimdanganya simba njoo nikusuke .......................
 
Back
Top Bottom