Mume wangu hahudumii familia

Mume wangu hahudumii familia

Mwambie akasome ustawi wa jamii ili ajue kulea Familia.Anaogopa changamoto Za maisha ndo maana anajificha shuleni kwamba aonekane anasoma-na hiyo ada ya Mahabharata wote kwa miaka 17 anasoma elimu gani
 
Hapo ulikubali kuolewa.na Marioo toka zamani!!cha msngi kubali kuwa.mtoka jasho katka familia yako.

Hao tegemezi wataftie cha kufanya ukisisitiza wafanye kazi!,Hawataki ongea na mumeo juu ya mustakabali wao!,

Suala la kubaki ama kuondoka ni uamizi wako binafsi!!!
 
Habari wapendwa,

Mimi ni mwanamke nilieolewa miaka 17 iliyopita, na tumajaaliwa kupata watoto 3 mkubwa kwa sasa yupo kidato cha nne, lakini kwa muda wote huo nilioishi na mume wangu hakuwahi kuhudumia familia kwa chakula wala chochote ndni kama Baba, pesa yake ni kusoma tu.

Mimi nilikua nafanya kazi binafsi (stationery) kwa sasa nimefungua kijibiashara cha kukidhi mahitaji ya familia, kibaya zaidi toka nimeanza kuishi nae ndugu zake wanapishana kukaa na huduma zote ni mimi mwenyewe.

Hata sasa kuna ndugu zake wanne ndani na wote ni tegemezi kwangu.

Nishaurini wapendwa niendelee ama nihame, maana habadiliki...
samahani kwa swali hili, kabila gani? Labda tutakupa maujanja ya kumfanya mumeo.
 
Habari wapendwa,

Mimi ni mwanamke nilieolewa miaka 17 iliyopita, na tumajaaliwa kupata watoto 3 mkubwa kwa sasa yupo kidato cha nne, lakini kwa muda wote huo nilioishi na mume wangu hakuwahi kuhudumia familia kwa chakula wala chochote ndni kama Baba, pesa yake ni kusoma tu.

Mimi nilikua nafanya kazi binafsi (stationery) kwa sasa nimefungua kijibiashara cha kukidhi mahitaji ya familia, kibaya zaidi toka nimeanza kuishi nae ndugu zake wanapishana kukaa na huduma zote ni mimi mwenyewe.

Hata sasa kuna ndugu zake wanne ndani na wote ni tegemezi kwangu.

Nishaurini wapendwa niendelee ama nihame, maana habadiliki...
Mambo hayo yamepitwa na wakati na yanarudisha nyuma maendeleo. Dunia ya sasa ni ya kuambiana ukweli sasa anasoma nini mpaka leo? Kama umeolewa miaka 17 iliyopita huko kusoma huyo mumeo basi angekuwa kamaliza hata Phd. Kifupi, hao ndugu wengine zaidi wa watoto wenu wanatakiwa kuondoka hapo. Wanaweza kuja kutembea kama wageni kwa siku chache siyo kuweka KAMBI. Na mume wako mueleze achukue majukumu kama mwanaume!
 
Peleka upuuzi wako Huko..... Mimi ni mwanaume wa kimangi, unataka yanikute yapi??? Ninajua kuwa sio wote wenye uwezo wa kubeba majukumu ya kifamilia ila ni vyema kuongea na mwenzio katika lugha ya kujenga. Tumeona Wengi waliokuwa na Hali Kama ya mumeo na walipoongea na wenzao kwa hekima Hali ilibadilika. Wewe mjinga inaelekea unaongea na mumeo kwa lugha za ultimatums..... Eti: "au niondoke" sasa hiyo ni lugha ya anayetaka ushauri. Bwege wewe???
Acha kauli chafu kama huwez kuchangia nyamaza wenye kumshaur wamshaur, yan unavyojieleza hapa unaonesha personel yako ilivyo, kama ni me utakayemuoa kapata mzigo, kama ni ke, bas jiandae kuisikia ndoa kwa jiran
 
Pole dada sasa kama miaka 17 hatoi matunzo ulikuwa wapi usimpeleke hata viongozi wenu wakidini? Huo sio uvumilivu bali kujipa stress zisizokuwa na sababu kuna tofauti gani wewe na single mother kama kila kitu unahudumia mme wakazi gazi? Nionavyo mimi wewe ni daraja yupo anaye pata mahitaji hayo yote, lakini nawewe siku zote usichunguze mme huyu vipi au sifa ya kuolewa? Tena yy hatoi chochote bado kajaza ndugu zake au ulilazimisha ndoa dada? Embu ongea naye na mpeleke kwa viongozi wadini huyo mme nijipu tena au kidonda ndugu hicho hana wazazi? Kama unajihudumia mwenyewe kwanini usikae mwenyewe kuliko kuwa na juha ndani umemfuga mwenyewe kwanza kabila gani huyo mwaume suluali?
 
Acha kauli chafu kama huwez kuchangia nyamaza wenye kumshaur wamshaur, yan unavyojieleza hapa unaonesha personel yako ilivyo, kama ni me utakayemuoa kapata mzigo, kama ni ke, bas jiandae kuisikia ndoa kwa jiran
Wewe ni p**%#€£¥bu la mwisho kabisaaaaa.
 
Back
Top Bottom