Mume wangu hahudumii familia

Mume wangu hahudumii familia

Nyie ndugu mnaokaa kwa kaka zenu au dada zenu hamjishughulishi, kula kulala wengine mnabanana hapo hata aibu hamna badiliken.
 
Asante mkuu kwa ushauri wako ni kweli cku hizi mitandao imeshikilia ndoa zetu, yaani kila ki2 tunakianika hii c nzuri. Kwa kweli nami ni mmoja wa wanaopinga sn hl ila nikajikuta tu nipo jf nikiamini kuna ushauri mzuri. Samahanini wapendwa kwa kuwakwaza
Ulivyojishusha mpaka nimekupenda.... Haya futi hili liuzi ukaongee na mumeo kwa sauti hii hii utafanikiwa. Acha upumbavu.
 
Mbona familia nyingi ni hivyo. Sema wanatunza siri ila asikuletee mizigo tena.
 
kuna wanawake wavumilivu mpaka wanastahili tunzo.
Mika 17 Baba hajui majukumu yake. bado upo nae tu. hongera. nyie ndo wanawake wa kuwaweka makumbusho ili vizazi vya siku hizi, ambavyo havina uvumilivu vije kujifunza
Anyway.. Pole mumy
Sheinzy.
 
Acha roho mbaya na umbea. Ongea na mumeo, mijanawake ya siku hizi Sijui haikufundwa??? Kitu Chochote brek ni mitandaoni... Huku kuna mshenga wako??? Kuna Wazazi wenu huku?? Kuna benki huku useme mumeo atakopeshwa mtaji?? Miaka 17, leo unauliza ufanyeje.... Kwanza inaelekea ushaondoka wewe upo kwenu. Mpumbavu wewe. Ndo maana mnapata magonjwa ya ajabu.

Miaka 17?? Huna hata 5000 acheni utaniii
 
Acha roho mbaya na umbea. Ongea na mumeo, mijanawake ya siku hizi Sijui haikufundwa??? Kitu Chochote brek ni mitandaoni... Huku kuna mshenga wako??? Kuna Wazazi wenu huku?? Kuna benki huku useme mumeo atakopeshwa mtaji?? Miaka 17, leo unauliza ufanyeje.... Kwanza inaelekea ushaondoka wewe upo kwenu. Mpumbavu wewe. Ndo maana mnapata magonjwa ya ajabu.
Mmmmmmhhh
 
Achaneni sio mipango ya mungu, Nmemaliza kushauri usiposikia basi [emoji15]
 
Vumilia tu dada miaka 17 sihaba...umechelewa sana kuomba ushauri! watoto si muda watakuletea wajukuu ili liwe somo kwao.
 
nina wasiwasi huyu atakuwa ni muhusika.
Hahahahahahahahahaha...... Unajua nimekuwa so concerned kwa sababu nimeoa, nisingependa kosa lolote la kindoa Mke wangu alilete mitandaoni.... Si bora aondoke kimyakimya.... Namuhurumia sana huyu Jamaa aliyeanikwa hapa.... Hivi nyie wabibi mliopo hapa angekuwa kaka yenu mngemfanyaje huyu wifi yenu???
 
Hahahahahahahahahaha...... Unajua nimekuwa so concerned kwa sababu nimeoa, nisingependa kosa lolote la kindoa Mke wangu alilete mitandaoni.... Si bora aondoke kimyakimya.... Namuhurumia sana huyu Jamaa aliyeanikwa hapa.... Hivi nyie wabibi mliopo hapa angekuwa kaka yenu mngemfanyaje huyu wifi yenu???
umekosea kusema angekuwa kaka yetu. maana mimi siwezi kuwa na kaka wa namna hiyo.
 
Back
Top Bottom