Mume wa Nandy akiona ile video yake atafikiria nini?

Mume wa Nandy akiona ile video yake atafikiria nini?

ila sisi wabongo ni wanafiki sana, ile video haioneshi nandi akishikwa tigo. na wala jamaa hakuingiza vidole zaidi ya kuwa anapapasa matako tu.

ila watu mmeiandikia sana kwamba alikuwa anachezea tope si kweli kabisa sema watz kwa uongo tuko njema
Kama vile ulikuwa ndani ya chup la nandy..
 
ila sisi wabongo ni wanafiki sana, ile video haioneshi nandi akishikwa tigo. na wala jamaa hakuingiza vidole zaidi ya kuwa anapapasa matako tu.

ila watu mmeiandikia sana kwamba alikuwa anachezea tope si kweli kabisa sema watz kwa uongo tuko njema
Ukiona mtu kafungua bonnet basi ujue anataka kuijulia hali injini na si vinginevyo.
 
Hivi mwanaume atakayemuoa nandy atakuwa akiangalia ile clip na billnas wakitomasana maungoni live na watu wote(wakiwemo wazazi wao) wakaona walichokuwa wamezoea kufanya ikiwa pamoja na kutumia ule mtandao pendwa (0713....), atakuwa anafikiria nn?
Kuna ambao wamaolewa lakini hapo kabla hiyo tigo ilikuwa chama la wana... Ndoa ni taasisi moja kubwa sana na si kama unit moja ya umeme
 
Hivi mwanaume atakayemuoa nandy atakuwa akiangalia ile clip na billnas wakitomasana maungoni live na watu wote(wakiwemo wazazi wao) wakaona walichokuwa wamezoea kufanya ikiwa pamoja na kutumia ule mtandao pendwa (0713....), atakuwa anafikiria nn?
Una uhakika walitumia mtandao pendwa?
 
Ukiangalia vizuri ile clip haielezi wapi wametumia au wanatumia huo mtandao pendwe kama ulivyoutaja...

Ile clip inaonesha jambo la kawaida sana mwanamke kufanyiwa... yani kutomaswa nyama za makalio na kiuno...

Ubaya ni kuonekana hadharani kama ilivyofanyika...

Mistakes happens, they will live with that... kawaida sana...


Cc: mahondaw
 
Hivi mwanaume atakayemuoa nandy atakuwa akiangalia ile clip na billnas wakitomasana maungoni live na watu wote(wakiwemo wazazi wao) wakaona walichokuwa wamezoea kufanya ikiwa pamoja na kutumia ule mtandao pendwa (0713....), atakuwa anafikiria nn?
Malaya kama huyo unategemea ataolewa na nani usitegemee kitu kama hicho huyo ni wa kudanga tu
 
ila sisi wabongo ni wanafiki sana, ile video haioneshi nandi akishikwa tigo. na wala jamaa hakuingiza vidole zaidi ya kuwa anapapasa matako tu.

ila watu mmeiandikia sana kwamba alikuwa anachezea tope si kweli kabisa sema watz kwa uongo tuko njema
Bongo nyoso mkuu
 
Ukiangalia vizuri ile clip haielezi wapi wametumia au wanatumia huo mtandao pendwe kama ulivyoutaja...

Ile clip inaonesha jambo la kawaida sana mwanamke kufanyiwa... yani kutomaswa nyama za makalio na kiuno...

Ubaya ni kuonekana hadharani kama ilivyofanyika...

Mistakes happens, they will live with that... kawaida sana...


Cc: mahondaw
Daaa umesema kweli mkuuu swala la kutomaswa matako kwa mwanamke ni kawaida san sema imekuwa public tu
 
Uliyenaye kama hukumkuta bikra keshafanyiwa hayo na akina Billnas wengi tu,ebu niambie unafikiria nini baada ya kulijua hili?
 
Malaya kama huyo unategemea ataolewa na nani usitegemee kitu kama hicho huyo ni wa kudanga tu
Kama utaoa au umeoa ambaye sio bikra ujue naye ni malaya tu kama wengine,pengine katumika na wengi zaidi ya alivyotumika nanii
 
Back
Top Bottom