Ni kweli bora uoe Malaya ambae hajajionesha sana wala hamna video zake mtandaoni ambazo zimeonwa na watu dunia nzimaKama utaoa au umeoa ambaye sio bikra ujue naye ni malaya tu kama wengine,pengine katumika na wengi zaidi ya alivyotumika nanii
Ni kweli bora uoe Malaya ambae hajajionesha sana wala hamna video zake mtandaoni ambazo zimeonwa na watu dunia nzimaKama utaoa au umeoa ambaye sio bikra ujue naye ni malaya tu kama wengine,pengine katumika na wengi zaidi ya alivyotumika nanii
Ukiangalia vizuri ile clip haielezi wapi wametumia au wanatumia huo mtandao pendwe kama ulivyoutaja...
Ile clip inaonesha jambo la kawaida sana mwanamke kufanyiwa... yani kutomaswa nyama za makalio na kiuno...
Ubaya ni kuonekana hadharani kama ilivyofanyika...
Mistakes happens, they will live with that... kawaida sana...
Cc: mahondaw
Hata wasipomuona duniani nzima,ila wewe mwenye make ukijua mkeo alishapitiwa na minjeba kibao raha ya penzi inapotea,bora aliyetembea na mmoja dunia nzima ikajua kuliko aliyefanya ushenzi na watu kibao mpaka mifugo kwa siri.Ni kweli bora uoe Malaya ambae hajajionesha sana wala hamna video zake mtandaoni ambazo zimeonwa na watu dunia nzima
Umeeleza vizuri sana mkuu.Shida yetu ni kujifananisha na Kanye West tungali Kanye East. Linapokuja suala la kujamiiana, tofauti ya Westerners na wanyama pori ni namna ya kusimama wakati wa tendo...staha wote hawana.
We unaonaje.
Njoo studio mara moja. [emoji23]Atajua ni mapito tu aliyoyapitia..kama amependa kweli hawezi jisikia vibaya kisa hiyo video