Mume wa Nandy akiona ile video yake atafikiria nini?

Mume wa Nandy akiona ile video yake atafikiria nini?

Olmost

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Posts
340
Reaction score
448
Hivi mwanaume atakayemuoa nandy atakuwa akiangalia ile clip na billnas wakitomasana maungoni live na watu wote(wakiwemo wazazi wao) wakaona walichokuwa wamezoea kufanya ikiwa pamoja na kutumia ule mtandao pendwa (0713....), atakuwa anafikiria nn?
 
Hhhhh hapo hakuna jinsi akubali vyote pia itabidi nayeye atumie 0713
kimbembe kwa hao wakwe kama na wao ni wa digital
 
Nadhani atajiskia vizuri anyway mana siku hizi watu wanaoa vimeo kwel kweli yani demu katumika huyo njemba linakuja kuoa..
 
Mpaka afikie hatua ya kumuoa ni kwamba alishaiona video na kukubaliana na kila kitu ni ujana tu na mapito
 
Kwani hiyo video IPO.you tube kiasi kwamba na watoto watakujaga iona? Afu sikuiona ila itakuwa inamuuma sana.
 
ila sisi wabongo ni wanafiki sana, ile video haioneshi nandi akishikwa tigo. na wala jamaa hakuingiza vidole zaidi ya kuwa anapapasa matako tu.

ila watu mmeiandikia sana kwamba alikuwa anachezea tope si kweli kabisa sema watz kwa uongo tuko njema
 
Hivi mwanaume atakayemuoa nandy atakuwa akiangalia ile clip na billnas wakitomasana maungoni live na watu wote(wakiwemo wazazi wao) wakaona walichokuwa wamezoea kufanya ikiwa pamoja na kutumia ule mtandao pendwa (0713....), atakuwa anafikiria nn?
Tigo inausikaje kwenye ile video mbona niliona wanatomasana tu au ilikuwa inaendelea mbele ndiyo kuna mambo ya tigo
 
Back
Top Bottom