Muhimu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muhimu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chriss brown, Jan 31, 2012.

  1. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unamdanganya msichana wa watu,huna girlfriend,kumbe unae,unamdanganya mvulana wa watu,upo pekeyako,kumbe wapo wengi.Ipo siku woteee watakukimbia,utawatafuta utakuta wameshaoa au kuolewa..Usijesema unagundu..Tulia msichana,wanaume watakufata wenyewe mpaka utaamua kuwa pekeyako na kufanya uchaguz sahihi ya kuolewa na nani,tulia mvulana,wadada watakuja wenyewe.Acha historia safi katika ujana wako.
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,722
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    sorry_napita hapa.
     
  3. Revolutionist

    Revolutionist Senior Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mabinti pia wanapenda kupiga fix kwa hiyo hapo ngoma droo tuu
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Salam zimefika na tumezipokea kwa mkono mmoja..
     
  5. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asante kwa ushauri
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,052
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Swala la kuja wenyewe au mungu ataleta halipo, lazima uchakarike kidogo
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Mhhh ngumu kumesa aise
     
  8. sister

    sister JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 8,699
    Likes Received: 3,292
    Trophy Points: 280
    kuwa na mpenzi mmoja yawezekana ila ubaya unakuja pale unapoachwa hafu ukute ukujipanga unaumia mbaya ila ukiiwa na subsitute inapunguza maumivu, ila wanaume siku hizi mna tabia hii mtu anakwambia nina mpenzi lakini wew bado wamng'ang'ania mpaka unakubali kuwa wa pili na kudiriki kumwambia kwamba awapime nani zaidi.
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    maisha nio selection
    selection lazima ihusishe moja na mbili na kuendelea
    survival for the fitest inahusika
     
  10. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 4,015
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    hilo kweli muhimu
     
  11. Golden Mpoleeee

    Golden Mpoleeee JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 572
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ar u crious?
     
Loading...