Muhidin Gurumo (aliyekuwa Msondo Ngoma) afariki dunia!

Muhidin Gurumo (aliyekuwa Msondo Ngoma) afariki dunia!

Gonga like kama unaikumbuka Msondo hii, Gurumo, Tx Moshi, Athumani Momba, jose Maina, Suleimani Mbwembwe aka Sharubu. Mungu awalaze mahali pema peponi, amen
 
Msondo orijino kwishney. nadhani wamebaki Mwanyiro na Mng'ande Romario tu baaas.

Mlazwe pema makamanda. Wakongwe wamebaki Sikinde sasa.
 
Mungu amlaze mahali pema peponi huku tukiendelea kukumbuka na kuya enzi matendo yake mema na nyimbo zake.
 
Kuna tetesi kuwa dogo domo ndiyo kafanya mtaji,wadau thibitisheni maana wabana pua hawajambo kwa nguvu za giza?
 
Poa. Alishamaliza kichomleta duniani, angeendelea kuishi ni mateso tu. Bora huko aliko sasa. Most of us after 70yrs we become useless inakuwa mzigo kwa familia.
 
Majigo unauliza huyu mtu ni nani, kweli we umezaliwa kipindi cha Facebook na twitter,
 
Habari za hivi punde zinasema kuwa Nguli wa mziki wa bance Mzee wetu Muhidim Ngurumo amefariki dunia mchana siku hii ya leo.
Chanzo.Uhuru Fm
Aaaaah! Jamani hii kitu haizoeleki!! Poleni wana Msondo Ngoma na wapenzi wote wa muziki wa dansi, kwa kweli mmepoteza jembe. R.I.P Mjomba!!
 
Back
Top Bottom