Mufti: Mwezi haujaandama, Machi 20 tunakamilisha Ramadhani 30

Mufti: Mwezi haujaandama, Machi 20 tunakamilisha Ramadhani 30

Wana Jamvi kwa Mujibu wa Ofisi ya Mufti Mkuu wa Zanzibar ni Kwamba Mwezi haujaandama kama haujaandama maana yake leo ni Ramadhani 29 hivyo kesho zinakamilika Ramadhani 30 na Jumamosi itakua Shawal 1, 1447.

As it stands Leo Ramadhani inaendelea na Ibada ya Taraweh itakuepo kama kawaida

----
Mufti wa Tanzania Sheikh Dr. Abubakar Zubeir bin Ally Mbwana ametangaza mwezi haujaandama leo Tarehe 19 Machi 2026 sawa na Ramadhani ya 29. Hivyo kesho tarehe 20 Machi tunakamilisha Ramadhani 30, Eid el Fitri 21 Machi.
Nilijua tu hili zee litatangaza kesho sio Eid.
 
Kuendeshwa na CCM hovyo sana. Hilo li kachero la CCM lipo kulinda maslahi ya serikali
 
BAKWATA wametangaza kuwa swala ya Eid ni jumamosi
Kwaiyo watumishi wa serikali kesho kazini kama kawaida

BAKWATA ni taasisi ya maelekezo

BAKWATA inahitaji katiba mpya

Screenshot_20260319-202123.png
 
KIFUNGA SIO LAZIMA UKIONA VIPI SI UNAFUNGUA ILA KUTOA LUGHA ISIO FAA NI MAKOSA, NA HAIPENDEZI MANA YE ANA FATA MAFUNDISHO YANAVO SEMA NA SI MIHEMKO, UMEFUNGA SIKI ZOTE HIZO, SIKU MOJA TU NDO IKUSHINDE
 
Nilijua tu Hawa makuma ndio tabia yao...hio taasisi ni corrupted na siasa na zaidi ushirikina tu kumanyoko. Nilijua tu.
 
Calenda inaonyesha kesho ni sikukuu
 
Hawa waislam wa BAKWATA wawe wanaomba muongozo wa kuandamana mwezi kwa KKKT. Walutheri wana kakitabu kadogo kanakoonesha hatua zote za mwezi kuanzia mwezi mchanga mpaka mwezi mpevu, ni kakitabu cha mwaka mzima kako kama kalenda,
 
Mnifundisage kuhesabu hizo ramadhani. Mpaka sasa sielewi kwanini mufti alishindwa kujua kwamba hazijatimia 30
Wana Jamvi kwa Mujibu wa Ofisi ya Mufti Mkuu wa Zanzibar ni Kwamba Mwezi haujaandama kama haujaandama maana yake leo ni Ramadhani 29 hivyo kesho zinakamilika Ramadhani 30 na Jumamosi itakua Shawal 1, 1447.

As it stands Leo Ramadhani inaendelea na Ibada ya Taraweh itakuepo kama kawaida




View attachment 3560157
 
Kuendeshwa na CCM hovyo sana. Hilo li kachero la CCM lipo kulinda maslahi ya serikali
Mashirikina tu hayo hayana lolote...makuma...kama.kuna wamba wamesoma geography na waakafaulu vizuri niwape coordinates za mwezi saivi tena unaonekana kwa 47% kwa nchi ya Tanzania ...hivi vitu virahisi kwa utaalamu tu wa kuangalia kitaalam na kutafuta maarifa ..Sasa wao Wana mambo yao ya kishirikina na siasa hao nilijua tu hawawez sema kesho..🚮🚮🚮🚮🚮
 
Nilijua tu Hawa makuma ndio tabia yao...hio taasisi ni corrupted na siasa na zaidi ushirikina tu kumanyoko. Nilijua tu.
mjuba unavuka mipaka sasa, unatuudhi hata tusiokuwa kobazi kwa matusi yako. Kobazi gani una lugha ngumu hivi?
 
Back
Top Bottom