Muda wowote kuanzia sasa nitamshtaki Lowassa mahakamani

Muda wowote kuanzia sasa nitamshtaki Lowassa mahakamani

Unahitaji nauli kiasi gani? Weka namba yako nikutumie kwa M-PESA
 
Nitauza ng'ombe nikusindikize mpaka mwisho wa kesi, but usisahau kuniambia hiyo siku, usisahau meremeta, chavda, kiwira, twiga uwanja wa ndege, na yule mjusi wetu aliyepo ujerumani..!!
 
fanya utafiti kwanza kijana kuwa
1.aina ya mashitaka unayofungua
2.washitakiwa ni nani na nani
3.walalamikaji ni wewe na nani
4.unafungua kesi mahakama gani
 
Big up mkuu.
Usisahau na hizo Escrow, Epa, Sukari, bomba la gas, mabehewa, n.k.

Ununuzi wa ndege ya rais,ununuzi wa rada,mikataba ya madini,Net group solution,uuzwaji nyumba za serikali,uuzwaji wa NBC,Ujangili,mishahara hewa,ukwepaji kodi na ushuru wa serikali,Ubia wa TTCL na Celtel,Mchuchuma,TanGold,Meremeta,Kiwira na ufujaji wa pesa za serikali kupitia utitiri wa semina,kongamano na ununuzi wa mashangingi.
 
Nasikia kazi hiyo eti kapewa DR.!! Maana ana NONDO za ushahidi kibindoni.
 
Dr.Slaa ..kwa kihindi wanasema "kushney" yaani kwisha khabar zake.Niombe CHADEMA wamuengezee ulinzi kama heshima yake kwa chama.kuna mazuri ameyafanya.
 
Mkuu unaijua sheria kweli?Mahakama ni lazima wataitupilia mbali hiyo kesi kama wakihisi italeta machafuko kwa wananchi/nchini!!!
 
yaani wewe una uchungu wa nchi yako kuliko Rais Kiwete? kwa nini kikwete ashindwe kumshitaki? nakuomba uwasiliane na Kikwete kwanza akupe sababu za kushindwa kumshitaki Lowasa au kumchukulia hatua za kinidhamu maana yeye ndie alikuwa bosi wake
 
Sasa unatafuta nini hapa?! Wahi mahakamani halafu hapa utuletee updates za mahakamani!Vinginevyo fyata mkia kama wenye chama walivyofyata!
 
Sio kumshitaki yani uyo nikufungwa maisha milele ndo mwizi wamali za tanzania eti ndo cdm wanamuona anafaa kushika dora mnafikiri dora ni ya ukabila atumtaki lowasaaaa afaiiiiiii ataweka tanzania reani atukubali, maguful karibu ikulu kwa moyo safi make kikwete kasha safisha eneo ccm oyeeeeee maguful√√√√√√√√√√√√
 
Naona uzi si wa maana. Lakini una traffic yakutosha tu. Duh!
 
Jiulize kwanza kwanini serikali inaogopa kumshtaki inaishia kuongea kwenye majukwaa tu?
 
Andaa na hela ya fidia+ gharama za kesi pindi tu kesi itakapofikia mwisho
 
kawaulize wenzako kwa nini hawajawahi kupeleka hiyo kesi unafikiri mchezo mchezo itaenda na wengi kama unabisha kamuulize baba yenu mcheka ovyo.

muacheni lowasa afanye yake mchafu si peke yake tunachotaka ni kulioa hilo lichama lenu madarakani.
kama imekuuma kale pilipili tetettetee
 
Sawa lakini ufahamu hiyo kesi itasikilizwa baada ya uchaguzi. Endapo atakua rais sijui kwa katiba ya sasa itaendeshwaje
 
Back
Top Bottom