Muda wowote kuanzia sasa nitamshtaki Lowassa mahakamani

Muda wowote kuanzia sasa nitamshtaki Lowassa mahakamani

Fungulia kesi na wa escro,meremeta,wapakia twiga kwenye ndege na wa mabehewa feki,,ukimaliza hao Lowasa afate!
 
Ila hiyo nayo ni kweli inaweza kumpunguzia kasi huyu jamaa,Big up huo ni ubunifu mzuri.



Kwa hisani ya mwanaccm
 
Jamanii kwa iwe Richmond pekee. Kama ni mahakamani tuwashtaki wote walioleta hasara
 
EL alisema akiingia ikulu atatoa elimu ya bure mleta thread nadhani atanufaika na huo mradi!
 
hajakaaa bure huyoo hata mm ningekuwa na mradi wa mabilioni kama huo ukinizingua na kushoot za kichwa ...viongozi hawa ni vigumu kuwashika km kuku na kuchinja.
 
Mbona mna pwaya hivi kwenye hoja????
Yeye amesema amekamilisha kuhusu richmond, wewe unamuambia apeleke na escrow etc.
Nawe fanya uchunguzi wako juu ya tuhumu hizo na ukikamilika nenda mahakamani....!
Tujaribu kuelewa kile mtu anachosema au kuandika.
Kama unataka awapeleke na hao wengine, badala ya kumsaidia pesa msaidie ushahidi!!!

Utafiti aufanye leo? WHY RCHMOND AND not escrow? Ninyi mpumbavu sana in mkapa's tune
 
Jinai haifunguliwi hivyo....wew huna locus stand. ...Bali ni serikali kama vp kajipange tena uandke jingne unadhan mahakaman ni disco eeh...
 
Hivi kumbe mtu akiiba akiwa ndani ya ccm analindwa! ila akitoka anashitakiwa. Kwa hili ni dhahiri ccm inamfumo wa kifisadi,maana lowasa hakuchukuliwa hatua yoyote mara baada ya tukio,bali alisafishwa na raisi.Hapa ni chadema tu.

kimasomaso kumshitaki Lowassa.[/SIZE][/QUOT
 
Hayo ni mambo yasiyolipa brother,achana na maisha ya watu.Ukimpeleka Lowasa mahakani unapata faida gani.Kama wewe hujawahi kufanya kosa endelea.Ila kama kweli uko serious ungeanza kwa kumshitaki Kikwete ICC kwa kutufikisha watanzania hapa tulipo.Nchi hii utashitaki wangapi.Meremeta,ESCROW,pembe za ndovu,Twiga,IPTL,Kiwira, Mtibwa,mikataba mibovu,uzwaji wa nyumba za serikali,barabara nyembamba zisizofikia viwango,matumizi mabaya ya fedha za serikali,mabehewa fake,ufujaji wa ATC,conspiracy ya kuua reli ya kati kwa manufaa binafsi,the list is long.Tanzania tunahitaji dictator wa kunyonga by firing squad wote waliotufikisha hapa.Tunahitaji ku-suspend the rule of law kwanza ili tulale mbele na washenzi wote.Viatu hivi havimtoshi Lowassa wala Magufuli.Ni vikubwa mno.Kumshitaki Lowassa peke yake is like a drop in the ocean.
Nimeupata ushahidi wote kuhusu uhusika wa Lowassa kwenye issue yaRichmond,yeye mwenyewe alisema mwenye ushahidi aupeleke mahakamani,kwa hiyo mimi kama mtanzania mwenye mahaba na nchi yangu nimejitoa kimasomaso kumshitaki Lowassa.
 
Mbona mna pwaya hivi kwenye hoja????
Yeye amesema amekamilisha kuhusu richmond, wewe unamuambia apeleke na escrow etc.
Nawe fanya uchunguzi wako juu ya tuhumu hizo na ukikamilika nenda mahakamani....!
Tujaribu kuelewa kile mtu anachosema au kuandika.
Kama unataka awapeleke na hao wengine, badala ya kumsaidia pesa msaidie ushahidi!!!
Safi sana mwambie huyo aache kukurupuka na hoja mufilisi.
 
Hot air! Bs



Nimeupata ushahidi wote kuhusu uhusika wa Lowassa kwenye issue yaRichmond,yeye mwenyewe alisema mwenye ushahidi aupeleke mahakamani,kwa hiyo mimi kama mtanzania mwenye mahaba na nchi yangu nimejitoa kimasomaso kumshitaki Lowassa.
 
Nimeupata ushahidi wote kuhusu uhusika wa Lowassa kwenye issue yaRichmond,yeye mwenyewe alisema mwenye ushahidi aupeleke mahakamani,kwa hiyo mimi kama mtanzania mwenye mahaba na nchi yangu nimejitoa kimasomaso kumshitaki Lowassa.

Unamfitini rais wako EL? OK kama una ushahidi peleka hata sasa hivi, utapata wapi ushahidi watu na akili zao wameutafuta kwa miaka nane wamegonga mwamba. Kuna mmoja jimboni kwake hali ni tete, badala ya kumwaga sera alikuwa anamwaga fitna kwa Lowasa huku na yeye kanunua mabehewa feki, sorry, kaagiza vitendea kazi feki.
 
nimeupata ushahidi wote kuhusu uhusika wa lowassa kwenye issue yarichmond,yeye mwenyewe alisema mwenye ushahidi aupeleke mahakamani,kwa hiyo mimi kama mtanzania mwenye mahaba na nchi yangu nimejitoa kimasomaso kumshitaki lowassa.

pole....
 
siku ya pili hii, vipi huyu mtu mwenye ushahidi kaenda mahakamani alikosema anaenda
 
Woote wenye ushahidi ndio wamemficha pale alipo sasa nani atakwenda mahakamani
 
Back
Top Bottom