Muda wowote kuanzia sasa nitamshtaki Lowassa mahakamani

Muda wowote kuanzia sasa nitamshtaki Lowassa mahakamani

Wewe ndiyo walewale tu mbona hamkumfunga mapema?mlingojea hasara iongezeke au agombee Urais kwanza?Una mahaba gani na Nchi hii wewe kama siyo unafiki unakusumbua?Kamshtaki a Rais Mstaafu Mh Benjamin Mkapa kwa kututangazia atanunua radar na ndege ya Rais wakati wake na alinunua makapi.
 
Ahaaa usiniuwe mbavu zangu mtoto wa kike nikafa bure, mpaka sasa hujafika mahakamani? Loh polen sana wabeba ushahidi makwapwan
 
Nimeupata ushahidi wote kuhusu uhusika wa Lowassa kwenye issue yaRichmond,yeye mwenyewe alisema mwenye ushahidi aupeleke mahakamani,kwa hiyo mimi kama mtanzania mwenye mahaba na nchi yangu nimejitoa kimasomaso kumshitaki Lowassa.

Tunaomba pia kujua orodha ya washitakiwa katika kesi ya richmondi, siamini kama atakuwa Lowasa peke yake
 
Nimeupata ushahidi wote kuhusu uhusika wa Lowassa kwenye issue yaRichmond,yeye mwenyewe alisema mwenye ushahidi aupeleke mahakamani,kwa hiyo mimi kama mtanzania mwenye mahaba na nchi yangu nimejitoa kimasomaso kumshitaki Lowassa.
Criminal case?,,,,,,,,,,,,
 
mshtaki huyo, mbona anaeleweka ni fisadi kilichobaki ni kushtakiwa tu!!
 
Kesi ya jinai mwisho wa kushitaki miaka sita tokea tukio litokee na madai mwisho miaka mitatu tokea tukio litokee.Teh teh teh teh mahakamani hapachezewi hata kidogo chezeni na kuropoka majukwani ila mahakama pale ni ulimwengu wa fikra pevu zisizo muogopa wala kushinikizwa na mtu.Mlikuwa wapi miaka yote 8?
case ya jinai haina time limit sema si kila mtu ana mamlaka ya kupeleka case ya jinai mahakamani........
 
Tangu mwaka 2008 mlikuwa mmekufa ndo mmefufuka 2015? Hoja yangu ni MLIKUWA WAPI MIAKA YOTE 7 MSIFUNGUE
HIYO KESI? msitubabaishe watanzania tuna nia dhabiti na tushaamua
 
ahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahaaaaaaa, oh mbavu zangu weeee tang'ana kesi ya kosa la jinai mshitaki anatakiwa kuwa nani? dah ndo matatizo ya ccm kutopeleka watoto shule. uwezi kuibuka tu from no where then eti unaenda kushtaki.
 
Last edited by a moderator:
Wewe ndiyo walewale tu mbona hamkumfunga mapema?mlingojea hasara iongezeke au agombee Urais kwanza?Una mahaba gani na Nchi hii wewe kama siyo unafiki unakusumbua?Kamshtaki a Rais Mstaafu Mh Benjamin Mkapa kwa kututangazia atanunua radar na ndege ya Rais wakati wake na alinunua makapi.

walirudisha chenji naye lowasa na rostam warudishe hawatashtakiwa
 
Unampeleka mahakama ipi hiyo?

Nilidhani mnasubiri mahakama za mafisadi hadi zianzishwe kama Pombe anavyojitapa huko mikoani...

Nimeupata ushahidi wote kuhusu uhusika wa Lowassa kwenye issue yaRichmond,yeye mwenyewe alisema mwenye ushahidi aupeleke mahakamani,kwa hiyo mimi kama mtanzania mwenye mahaba na nchi yangu nimejitoa kimasomaso kumshitaki Lowassa.
 
Mwizi ni mwizi tu hakosi kesi Lowasa apelekwe tu mahakamani akakae segerea
 
Back
Top Bottom