Muda wowote kuanzia sasa nitamshtaki Lowassa mahakamani

Muda wowote kuanzia sasa nitamshtaki Lowassa mahakamani

tang'ana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Posts
12,073
Reaction score
16,629
Nimeupata ushahidi wote kuhusu uhusika wa Lowassa kwenye issue yaRichmond,yeye mwenyewe alisema mwenye ushahidi aupeleke mahakamani,kwa hiyo mimi kama mtanzania mwenye mahaba na nchi yangu nimejitoa kimasomaso kumshitaki Lowassa.
 
Mbona watanzania tutakupenda ukifanya hivyo! Utakuwa shujaa wetu. Ila inabidi uunganishe zote, ESCROW, EPA, IPTL na nyinginezo la sivyo hatutakuelewa, tutajua una ajenda nyingine. Na ukifika mahakamani utulie usianze kutafuta dirisha la kutokea
 
Safi sana kijana, siku ikifika unistue nikusaidie hela ya mchango kwa gharama za mawakili kwa kesi zifuatazo kama utafungua mashitaka, EPA, ESCROW, Deep Green, mabehewa mabovu, uuzaji wa nyumba za serikali kiholela na mengineyo.

Ukumbuke na namba za mpesa, tigopesa etc.
 
Peleka huko Rais wako ni Lowasa
 
Anaepeleka kesi ya ufisadi/jinai mahakamani ni serial I we we utakua shahidi tu
 
fungua fasta maana tunataka tuombe kibali cha kuandamana kukuunga mkono, ila usisahau kutununulia Tshirt a kadi za CDM.
 
acha maneno si uende? Utanyooka wewe tumewakamata sawasawa
 
kayaman I love what you are doing man! Nadhani tuache kuwajibu kwa maneno mengi...hizo zinatosha!
 
Last edited by a moderator:
Safi sana kijana, siku ikifika unistue nikusaidie hela ya mchango kwa gharama za mawakili kwa kesi zifuatazo kama utafungua mashitaka, EPA, ESCROW, Deep Green, mabehewa mabovu, uuzaji wa nyumba za serikali kiholela na mengineyo.

Ukumbuke na namba za mpesa, tigopesa etc.

Mbona mna pwaya hivi kwenye hoja????
Yeye amesema amekamilisha kuhusu richmond, wewe unamuambia apeleke na escrow etc.
Nawe fanya uchunguzi wako juu ya tuhumu hizo na ukikamilika nenda mahakamani....!
Tujaribu kuelewa kile mtu anachosema au kuandika.
Kama unataka awapeleke na hao wengine, badala ya kumsaidia pesa msaidie ushahidi!!!
 
Unatutaharifu kwani sisi ni mawakili wako au?
Wahi mahakamani ukafungue jarada kisha humkamate raisi mtarajiwa tuone.
Wenzako wemeshindwa hilo miaka minane sasa wanakimbilia JF utafikiri ndio mahakama.
 
asisahau mkapa kujiuzia tena kwa mkopo kiwira milioni 70 badala ya bilion 7.
 
Basi ushahidi wako umeupata kirahusi sana, wangekuchagua uwe AG.
 
Kesi ya jinai mwisho wa kushitaki miaka sita tokea tukio litokee na madai mwisho miaka mitatu tokea tukio litokee.Teh teh teh teh mahakamani hapachezewi hata kidogo chezeni na kuropoka majukwani ila mahakama pale ni ulimwengu wa fikra pevu zisizo muogopa wala kushinikizwa na mtu.Mlikuwa wapi miaka yote 8?
 
Back
Top Bottom