Muda wowote kuanzia sasa nitamshtaki Lowassa mahakamani

Muda wowote kuanzia sasa nitamshtaki Lowassa mahakamani

Anda gharama za kulipia kuendeshwa kwa kesi, maana sitrajii kukuona ukishinda
 
Umshitaki lowasa kwani wewe ni jamuhuri??, subiri jamuhuri imshitaki ili wewe upeleke ushahidi wako.
Kumbe hata mambo ya mahakama huyajui!!!
 
Big up mkuu.
Usisahau na hizo Escrow, Epa, Sukari, bomba la gas, mabehewa, n.k.
 
Mjomba mpole naye yupo Kama hayupo basi katafute ushahidi vizuri
 
Could be a psychiatric case, wondering the extent of dilutions the poster on the captioned case could be suffering, Lol utafunga sihirikale yoote?
 
Umeupata wapi au chumba cha hotel ya Serena? Maana Mwakyembe na Slaa walikaa zaidi ya masaa matatu kwa mujibu wa taarifa zilizosambaa na mwenyewe kukiri kukutananae.
 
huo woga,,ungetakiwa uende ndio tusikie umeenda.siyo kutuambia utaenda
 
Ulitaka tu utuambie kwamba unafanya kazi mahakaman hakuna lingne porojo tu! haya bac hongera
 
Mkuu kwa uzalendo ulioonayo ulipaswa kutueleza umefungua kesi namba ngapi, katika mahakama ipi na lini itaanza kusikilizwa ili sisi tuje tushuhudie jinsi mnavyomdadavua fisadi.
 
Mbona watanzania tutakupenda ukifanya hivyo! Utakuwa shujaa wetu. Ila inabidi uunganishe zote, ESCROW, EPA, IPTL na nyinginezo la sivyo hatutakuelewa, tutajua una ajenda nyingine. Na ukifika mahakamani utulie usianze kutafuta dirisha la kutokea

Kasema amepata ushahidi wa Richmond. Sasa hayo unayotaka wewe kwa nini usishitaki?
 
Back
Top Bottom