Muda wa kuishambulia miundombinu ya Iran umefika!!!!

Muda wa kuishambulia miundombinu ya Iran umefika!!!!

Echolima1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2019
Posts
9,428
Reaction score
7,851
Kauli ya mwisho ya Rais Trump kwa Tehran inaisha saa 2:00 PM saa za Washington (saa 3:30 AM saa za Iran, saa 3:00 Tanzania) usiku wa leo, ikiacha chini ya saa 10 tu. Tarehe ya mwisho, iliyowekwa wiki moja iliyopita kutokana na mvutano unaoongezeka kuhusu mpango wa nyuklia wa Iran, imesababisha kuongezeka kwa jeshi la kikanda.

Katika ukumbi wa michezo wa Mashariki ya Kati, Jeshi la Wanamaji la Marekani limeweka makundi mawili ya mashambulizi ya meli, USS Gerald R. Ford (CVN-78) na kundi lake la mashambulizi yanafanya kazi katika Mediterania ya Mashariki, huku kundi la mashambulizi ya meli za USS Abraham Lincoln (CVN-72) likifanya kazi katika Bahari ya Arabia na limefanya operesheni za mashambulizi zisizokoma dhidi ya Iran tangu siku ya kwanza.

USS Tripoli (LHA-7) iko katika eneo la jukumu la Kamandi Kuu ya Marekani, na inajumuisha takriban Wanamaji 2,500 kama sehemu ya kundi la mashambulizi ya amfibia.

Wakati huo huo, USS George H.W. Bush (CVN-77) na kundi lake la meli za kivita kwa sasa wanaendelea kuelekea Mashariki mwa Mediterania na wanatarajiwa kuwasili katika eneo la CENTCOM linalohusika ndani ya wiki moja. Ndege ya kivita ya USS Boxer na kundi lake la mashambulizi ya amfibia wanatarajiwa kuwasili karibu wakati huo huo wakiwa na wanajeshi 2,500 wa ziada wa Marines.

Mali za anga za kimkakati za Jeshi la Anga pia zimeongezeka kwa angalau ndege sita za kivita za B-52H Stratofortresses na idadi isiyojulikana ya ndege za kivita za B-2A Spirit na B-1 Lancer ambazo kwa sasa zinafanya kazi nchini Uingereza, huku jumla ya ndege 23 za kimkakati zikitumika mara kwa mara katika operesheni za mashambulizi ya masafa marefu dhidi ya Iran.
 

Attachments

  • IMG_20260407_210501_206.jpg
    IMG_20260407_210501_206.jpg
    62.1 KB · Views: 21
Kauli ya mwisho ya Rais Trump kwa Tehran inaisha saa 2:00 PM saa za Washington (saa 3:30 AM saa za Iran, saa 3:00 Tanzania) usiku wa leo, ikiacha chini ya saa 10 tu. Tarehe ya mwisho, iliyowekwa wiki moja iliyopita kutokana na mvutano unaoongezeka kuhusu mpango wa nyuklia wa Iran, imesababisha kuongezeka kwa jeshi la kikanda.

Katika ukumbi wa michezo wa Mashariki ya Kati, Jeshi la Wanamaji la Marekani limeweka makundi mawili ya mashambulizi ya meli, USS Gerald R. Ford (CVN-78) na kundi lake la mashambulizi yanafanya kazi katika Mediterania ya Mashariki, huku kundi la mashambulizi ya meli za USS Abraham Lincoln (CVN-72) likifanya kazi katika Bahari ya Arabia na limefanya operesheni za mashambulizi zisizokoma dhidi ya Iran tangu siku ya kwanza.

USS Tripoli (LHA-7) iko katika eneo la jukumu la Kamandi Kuu ya Marekani, na inajumuisha takriban Wanamaji 2,500 kama sehemu ya kundi la mashambulizi ya amfibia.

Wakati huo huo, USS George H.W. Bush (CVN-77) na kundi lake la meli za kivita kwa sasa wanaendelea kuelekea Mashariki mwa Mediterania na wanatarajiwa kuwasili katika eneo la CENTCOM linalohusika ndani ya wiki moja. Ndege ya kivita ya USS Boxer na kundi lake la mashambulizi ya amfibia wanatarajiwa kuwasili karibu wakati huo huo wakiwa na wanajeshi 2,500 wa ziada wa Marines.

Mali za anga za kimkakati za Jeshi la Anga pia zimeongezeka kwa angalau ndege sita za kivita za B-52H Stratofortresses na idadi isiyojulikana ya ndege za kivita za B-2A Spirit na B-1 Lancer ambazo kwa sasa zinafanya kazi nchini Uingereza, huku jumla ya ndege 23 za kimkakati zikitumika mara kwa mara katika operesheni za mashambulizi ya masafa marefu dhidi ya Iran.
Kenge atabaki kuwa kenge tu Iran hatishwi na Nuclear au lolote liwe kupiga energy infrastructure au chochote kile akawatishe vichaa wenzake kama vile wewe
 
Kauli ya mwisho ya Rais Trump kwa Tehran inaisha saa 2:00 PM saa za Washington (saa 3:30 AM saa za Iran, saa 3:00 Tanzania) usiku wa leo, ikiacha chini ya saa 10 tu. Tarehe ya mwisho, iliyowekwa wiki moja iliyopita kutokana na mvutano unaoongezeka kuhusu mpango wa nyuklia wa Iran, imesababisha kuongezeka kwa jeshi la kikanda.

Katika ukumbi wa michezo wa Mashariki ya Kati, Jeshi la Wanamaji la Marekani limeweka makundi mawili ya mashambulizi ya meli, USS Gerald R. Ford (CVN-78) na kundi lake la mashambulizi yanafanya kazi katika Mediterania ya Mashariki, huku kundi la mashambulizi ya meli za USS Abraham Lincoln (CVN-72) likifanya kazi katika Bahari ya Arabia na limefanya operesheni za mashambulizi zisizokoma dhidi ya Iran tangu siku ya kwanza.

USS Tripoli (LHA-7) iko katika eneo la jukumu la Kamandi Kuu ya Marekani, na inajumuisha takriban Wanamaji 2,500 kama sehemu ya kundi la mashambulizi ya amfibia.

Wakati huo huo, USS George H.W. Bush (CVN-77) na kundi lake la meli za kivita kwa sasa wanaendelea kuelekea Mashariki mwa Mediterania na wanatarajiwa kuwasili katika eneo la CENTCOM linalohusika ndani ya wiki moja. Ndege ya kivita ya USS Boxer na kundi lake la mashambulizi ya amfibia wanatarajiwa kuwasili karibu wakati huo huo wakiwa na wanajeshi 2,500 wa ziada wa Marines.

Mali za anga za kimkakati za Jeshi la Anga pia zimeongezeka kwa angalau ndege sita za kivita za B-52H Stratofortresses na idadi isiyojulikana ya ndege za kivita za B-2A Spirit na B-1 Lancer ambazo kwa sasa zinafanya kazi nchini Uingereza, huku jumla ya ndege 23 za kimkakati zikitumika mara kwa mara katika operesheni za mashambulizi ya masafa marefu dhidi ya Iran.
Who is the winner ? Nani kakubali ceasefire? Huoni Marekani amekuwa dhaifu?
 
et trump kasema atairudisha iran stone age, waajemi nao wanasema, hatutishiki.
Kuirudisha nchi enzi za mawe, maana yake ni kukata na kuharibu miundombinu yote inayofanya maisha ya kisasa na ya kistaarabu yawe.
Hapo maana yake ni kuharibu reli zote, barabara zote, mawasiliano yote, vyanzo vyote vya umeme na maji, kuangamiza heavy industry zote nk nk, je kuna ukweli wa kufanya hivyo?
 
Who is the winner ? Nani kakubali ceasefire? Huoni Marekani amekuwa dhaifu?
Wewe umechokozwa wakauwawa viongozi wako wengi harafu ninakuambia tusimamishe vita tuongee kwenye vita vya siku 12 nikakuambia hivyo ukakubali vita ikasimama.

Feb 28,2026 nikakuvamia tena nikakupiga mingumi mpaka Nikaua viongozi wako akiwemo Gaidi Ayatollah Ali Khamenei nikakuambia tena tusimamishe mapigano tuongee na ukakubali hii inaonyesha wazi Wafuga Midevu na Majini wamelemewa hawana jinsi ni kukubali tu ceasefire!!!
 
Kuirudisha nchi enzi za mawe, maana yake ni kukata na kuharibu miundombinu yote inayofanya maisha ya kisasa na ya kistaarabu yawe.
Hapo maana yake ni kuharibu reli zote, barabara zote, mawasiliano yote, vyanzo vyote vya umeme na maji, kuangamiza heavy industry zote nk nk, je kuna ukweli wa kufanya hivyo?
jbu analo trump
 
Back
Top Bottom