Echolima1
JF-Expert Member
- Nov 2, 2019
- 9,326
- 7,788
Vyombo vya habari vya Marekani vinaonyesha kwa karibu silaha zilizopakiwa kwenye meli ya Marekani inayobeba ndege za kivita, USS George Washington, huku Rais Trump akitafakari hatua zake zinazofuata kuhusiana na Iran.
Silaha zilizowekwa kwenye ndege za kivita aina ya F-35 na F/A-18 zilizopangwa kwenye sitaha ya meli hiyo ziko tayari kutumika iwapo Rais ataidhinisha mashambulizi zaidi.
Silaha zilizowekwa kwenye ndege za kivita aina ya F-35 na F/A-18 zilizopangwa kwenye sitaha ya meli hiyo ziko tayari kutumika iwapo Rais ataidhinisha mashambulizi zaidi.