nzalendo Platinum Member Joined May 26, 2009 Posts 13,074 Reaction score 15,166 Jan 1, 2026 #1 Nilipiga bao pahala...nilikuwa na upwiru balaa,,,nashukuru halikwenda bure...leo nina mtoto mdogo kuliko mjukuu wangu wa mwisho. Sema AMINA.
Nilipiga bao pahala...nilikuwa na upwiru balaa,,,nashukuru halikwenda bure...leo nina mtoto mdogo kuliko mjukuu wangu wa mwisho. Sema AMINA.
Eli Cohen JF-Expert Member Joined Jun 19, 2023 Posts 11,177 Reaction score 35,809 Jan 1, 2026 #2 Bado umelewa wewe.
Thesonboy JF-Expert Member Joined Nov 20, 2025 Posts 895 Reaction score 2,499 Jan 1, 2026 #3 nzalendo said: Nilipiga bao pahala...nilikuwa na upwiru balaa,,,nashukuru halikwenda bure...leo nina mtoto mdogo kuliko mjukuu wangu wa mwisho. Sema AMINA. Click to expand... Amen 😅
nzalendo said: Nilipiga bao pahala...nilikuwa na upwiru balaa,,,nashukuru halikwenda bure...leo nina mtoto mdogo kuliko mjukuu wangu wa mwisho. Sema AMINA. Click to expand... Amen 😅