Mtoto wangu wa Kiume kweli siku bambikwa

Mtoto wangu wa Kiume kweli siku bambikwa

Tatizo limekuja pale kitinda mimba wa miaka 5 anapomzidi baba yake dushelele

Akiamka tu mtoto, kitu kinasimama kuanzia saa 12 asubuhi hadi saa 3 asubuhi, kuna wakati inabidi wakiwekee maji ya baridi ili kipoe

Babu Dark City, hebu ita na wazee wenzako mje mponye hii ndoa, naona iko hatarini



Huu ni sawa na yale magonjwa ambayo madaktari huwa wanayatibu kwa kumpatia mtu maji a.k.a placebo!!

Kama kweli anataka kufanya utafiti, bora akapime watoto wote...akimalizana nao, aombe na wazazi wake wapime hiyo hiyo DNA!!


Babu DC!!
 
yani mwanaume hujiamini kiasi cha kuhifia dushelele ya mwanao!
HHEEEE!uanaume nao siku hizi ni BARAKA mjue!mweh
 
Mchukue mtoto kisiri kampime DNA huyo!!!!!!! Kosa si kuzaa nje, Kosa ni kukufanya ***** wewe kwa kutogundua mtoto si wako na uzombii wako wa kumuamini kupitiliza. Ukute hata hao weupe baba yao mweupe kama wewe!!!!!!!

Kupima DNA hata unywele tu unatosha, sio lazima kumuhangaisha mtoto wa watu kwenye mafoleni.
 
Mpwa ujko sahihi kabisa, sipingi sana ila napenda kutofautiana na wewe na ndio maana hata comment yangu nikasema hivi, mlee kama mzazi anavyopaswa kulea mtoto na nikasema pia kuwa watoto wa siku hizi wana akili bhana, unajua kwanini nimesema hivyo? nimesema hivyo nikizingatia haya unayoyasema hivi sasa, ninayo mifano isiyopungua mitano ya kesi kama hizo ambapo at the end unaambiwa wewe fulani huyu sio baya yako, baba yako ni fulani, na amini usiamini, watoto hawa wamekuwa wakise baadhi ya maneno kama haya; kama yeye ndio baba yangu, alikua wapi siku zote, au Mimi huyu ndie ninaemjua kuwa ni baba, amenisomesha hadi leo niko hivi nilivyo....labda wewe usimleee ipasavyo. LAKINI pia hilo lako pia laweza kutokea. Haina formula, be blessed
Wakati mwingine ni bora kuyamaliza mapema, maana ni dhahiri baba wa huyo mtoto anajua kabisa kwamba ana mtoto wake kwa mke wa jamaa. Sasa niambie akiamua kesho na keshokutwa kuibua timbwili, labda ni baada ya kusomesha umemaliza ndiyo babake anajitokeza na anataka mtoto wake. Utafanyeje. Unaweza kukuta jamaa kwa mke wake mitoto yote mijinga, lakini aliyezaliwa kwenye nyumba yako ndiyo intelligent. Nakwambia utanyang'anywa anapoingia university. Na gharama zote za kutunza zinakuwa ni bure.
 
Mchukue dogo kwa siri mkapime DNA labda kama taratibu zinawahitaji wazazi wote muwepo hapo ndo inshu, ni bora umlee kwa upendo wakati unajua ukweli aisee.

Ukisema uache haitakusaidia tena kwa sababu tayari hisia zimeshajijenga so the best ni kufanya confirmation tu.

Good luck.
 
Kabla ya kwenda kupima DNA, ebu chunguza tabia na haiba ya mwanao, inawezekana ni wa kwako licha ya kuwa umejaa mashaka. Rejea picha hapa chini:

kweli hakuna haja hapo ya kupoteza pesa...
 
Vitu vinavyofanya usiamini kwamba mtoto ni wako ni:-
1.Rangi ya mtoto,mweusi wkt wewe ni mweupe
2.Mtoto Dushelele yake ina nguvu za kutosha wakati wewe ni mwanamme suruali tu
3.Mtoto kitu Mandingo (8") wakati wewe ni bamia 2"

Nenda kapime DNA!!

mkuu king kong huyu dogo atakua wangu tu kama dogo kigongeo kishaa anza mishe mishe bado junior!...
 
Last edited by a moderator:
We bora nikuite mjinga tu ili niridhishe nafsi, umenikumbusha mbali sana mambo ya "Mandingo" balaa! Duh!

Broda Kanigini bila shaka wewe ni mteja wangu mzuri na ume copy na kupaste mautundu yangu mengi karibu sana kuna series itakuja mda si mrefu....
 
Last edited by a moderator:
Ukiwa kilaza hasa kibamia aka hizi lazima usaidiwe mkuu...

Tatizo watu hawajui,ukiwa na kibamia jitume sana kwenye sector zingine!!mkuu namuona ana inferiority complex
Anaweza kushindwa kumface dogo machoni
 

kipindi cha nyuma kabla ya mtoto huyu kuzaliwa, mama yake alishawahi nitukana kwamba mimi mwanaume suruhali, nina kipiriton.
Mkuu ulitakiwa u act once ulipoyasikia hayo, sasa ushachelewa, ushaletewa Damu Ngeni kwenye Nyumba yako yenye Kubeba picha ya Dushelele Kubwa la Huyo Mgeni
 
Back
Top Bottom