Determinantor
Platinum Member
- Mar 17, 2008
- 61,404
- 100,603
Nakushauri yaache kama yalivyo, kwani hujawahi kulea yatima wewe? acha mambo yaende hivyo hivyo swala la damu yanko au si yako sioni kama ni point, mwachie MUNGU na wewe fanya nafasi yako kama Mzazi mengine mwachie MUNGU ashughulike na mkeo, usimapngie Muumba
Huwezi jua huyo anawezakuja kuwa ndio mkombozi wako, siku hizi watoto nao wana akili bhana, take my word
Huwezi jua huyo anawezakuja kuwa ndio mkombozi wako, siku hizi watoto nao wana akili bhana, take my word