my dia tumejitahidi kwa hali na mali lkn babu kakataa,kina uncle waligoma sana wakasema wanataka msiba uingie japo mlalakuwa zen upelekwe huko obay,kiukweli yeye ni baba jina tu hakuna cha ziada.hatunasababu kumwaangaisha marehem apumzike kwa amani tu.
Poleni wafiwa.
"Ndiyo maana wenye hekima walisema, maisha binafsi yaachwe pembeni kwenye siasa"
R.I.P Julius - Wakazi wa Mlalakuwa will miss you!
It is a tragedy of un-imaginable proportions kwa "WAJOMBA" - Dada, mtoto, and then mtoto!
Pearl : Kwahiyo Mlalakuwa "ni kimya tu"?
not kimnya kiivyo as u knw ur african culture waombolezaji wako ndugu tu wale ka karibu wamekataa kulala obey so ikiingia maiti ndo wataenda huko kwa mazishi.
But why God? Rip Julius
Bwana alitoa na bwana ametwaa, jina lake lihimidiwe. Amen.
He is my uncle,last week alitoka mji wake kwenda mji mwengine kikazi ghafla tu akadondoka na kufa,mwili utaingia kesho alfajiri taratibu za mazishi zitafanyika oyesterbay ingawa ni utata kidogo maana wamelelewa na mama yao mlalakuwa.R.I.P Uncle J.
Mzee Msekwa hajatutendea haki majirani zake wa Mlalakuwa Savei. Hawa watoto wamekulia pale na wameujenga ule mji vizuri tu. Kuhamishia msiba Oyesterbay ni kwa vile mama yao alishafariki. Au anataka akina JK wahudhurie kirahisi? Pearl rudisheni msiba Mlalakuwa.
my dia tumejitahidi kwa hali na mali lkn babu kakataa,kina uncle waligoma sana wakasema wanataka msiba uingie japo mlalakuwa zen upelekwe huko obay,kiukweli yeye ni baba jina tu hakuna cha ziada.hatunasababu kumwaangaisha marehem apumzike kwa amani tu.
Chupaku,
Pale ndio nyumbani kwao. Ndipo wamekulia na sio mbali sana na O'bay. Tunajifunza jambo moja tu hapa. Kuandika WOSIA.