Mtoto wa Pius Msekwa afariki! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto wa Pius Msekwa afariki!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tusker Bariiiidi, Sep 17, 2010.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,619
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Wadau,nimesoma habari hizi kwenye magazeti ya juzi Jumatano tar.15.09.2010 kuwa mtoto wa Mzee Pius Msekwa aitwaje Julius Msekwa amefariki huko Cyprus na anatarajiwa kuzikwa Dar Jumamosi... Ni nini kilichomkumba kijana huyu? Kwa mtazamo wa picha iiliyowekwa gazetini anaonekana ni kijana sana... !!! RIP Julius....
     
  2. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    RIP Julius.

    Pole kwa Mzee Msekwa na wafiwa wote.
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Sep 17, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,117
    Trophy Points: 280
    Mungu ailaze roho ya marehemu pema peponi, Amina.
     
  4. J

    Jafar JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Rest in Peace Julius.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Oooh!
    Too bad for him,
    But pitty to the parents and family!
    Mungu awafariji..Amen!
     
  6. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,413
    Likes Received: 792
    Trophy Points: 280
    Oh no, RPI Julius!.
     
  7. n

    nmaduhu Member

    #7
    Sep 17, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bwana alitoa na bwana ametwaa, jina lake lihimidiwe. Amen.
     
  8. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    we jua kafariki,kilichomuua wakitakia nini jaman?
    R I P JULIUS
    POLE KWA FAMILIA
     
  9. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    May all beings attain enlightenment.

    Bongoyo inazizima.
     
  10. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    He is my uncle,last week alitoka mji wake kwenda mji mwengine kikazi ghafla tu akadondoka na kufa,mwili utaingia kesho alfajiri taratibu za mazishi zitafanyika oyesterbay ingawa ni utata kidogo maana wamelelewa na mama yao mlalakuwa.R.I.P Uncle J.
     
  11. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    UMETANGULIA JULIAS....tuko nyuma yako
     
  12. W

    WildCard JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,467
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Julius ni wa mama yupi? Pole Mzee Msekwa na familia yote.
     
  13. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wa mke halali wa Pius msekwa,alifariki mwaka jana.
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,604
    Likes Received: 3,087
    Trophy Points: 280
    Wenye wasifu wake tafadhali mtujuve.....maana familia za wakubwa kuzijua ni taboo....
     
  15. W

    WildCard JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,467
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Namfahamu yule mama wa pale Mlalakuwa na marehemu kaka yao Ayoub. Nitapita pale jioni hii.
     
  16. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 1,000
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    safari_ ni _safari, unataka wasifi wa marehemu utusaidie nini?
    Rip julius.
     
  17. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nadhani ungeenda moja kwa moja oyesterbay maana mlalakuwa kutakuwa na ndu watakaoingia leo na kesho kutoka iringa.
     
  18. T

    Tristan Member

    #18
    Sep 17, 2010
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.i.p
     
  19. N

    Nsaji Mpoki JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2010
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    R.I.P Julius
     
  20. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,870
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Nafahamu hapa si mahala pake na nina mhurumia sana Mzee Pius Msekwa, but life can be uncanny and unforgiving at times.
    Nilikua namfahamu sana Ayoub na nilhudhuria mazishi yake pale Kinondoni, Ithink miaka mitatu iliyopita.Mama yake(aliyekuwa mke wa P Msekwa sas vile vile marehemu) alitia huruma sana.
    Cha kuhuzunisha zaidi kwa waombolezaji ni kutohudhuria kwa mazishi hayo Mzee Msekwa kwa mazishi ya mwanae Ayoub, hatukuweza kujua kama ilikuwa wingi wa kazi au safari!
    Hata hivyo in both cases Bwana ametoa na Bwana ametwaa , na jina la Bwana lihimidiwe.
    Pole sana wafiwa.
     
Loading...