Mtoto wa Mjeda amenishobokea leo namlamba

Mtoto wa Mjeda amenishobokea leo namlamba

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Posts
13,985
Reaction score
25,200
Kama wewe ni mjeda na una mtoto wako yupo kidato cha sita hapa dodoma ni mrefu kiasi, mweupe ana chura flani teke teke basi ujue amenishobokea sana Zero kwenye kibanda changu cha kiepe hapa na leo hii namlamba,

Nimeshawasiliana nae kasema yuko njiani anakuja kaniambia kwao ameaga anaenda mjini mara moja nauli kapewa na mama yake, nimeshajiandaa na kumtumia boda wa kwenda kumpokea stend kumleta mpaka hapa gheto muda huu,

Ama sorry sana baba mkwe Mjeda leo mwanao nitamtafuna kweli kweli.


Update,
Ameshafika hapa nimebadili location niko nae lodge kupunguza Risk ya kunyatiwa baadae kidogo wakuu wacha nijilie vyangu.
 
Ama zangu ama zako!
Kama wewe ni mjeda na una mtoto wako yupo kidato cha sita hapa dodoma ni mrefu kiasi, mweupe ana chura flani teke teke basi ujue amenishobokea sana Zero kwenye kibanda changu cha kiepe hapa na leo hii namlamba,

Nimeshawasiliana nae kasema yuko njiani anakuja kaniambia kwao ameaga anaenda mjini mara moja nauli kapewa na mama yake, nimeshajiandaa na kumtumia boda wa kwenda kumpokea stend kumleta mpaka hapa gheto muda huu,

Ama sorry sana baba mkwe Mjeda leo mwanao nitamtafuna kweli kweli.
 
Stendi ipi mkuu maana niko huko nimwone kama ni kweli ipo
Kama wewe ni mjeda na una mtoto wako yupo kidato cha sita hapa dodoma ni mrefu kiasi, mweupe ana chura flani teke teke basi ujue amenishobokea sana Zero kwenye kibanda changu cha kiepe hapa na leo hii namlamba,

Nimeshawasiliana nae kasema yuko njiani anakuja kaniambia kwao ameaga anaenda mjini mara moja nauli kapewa na mama yake, nimeshajiandaa na kumtumia boda wa kwenda kumpokea stend kumleta mpaka hapa gheto muda huu,

Ama sorry sana baba mkwe Mjeda leo mwanao nitamtafuna kweli kweli.


Update,
Ameshafika hapa nimebadili location niko nae lodge kupunguza Risk ya kunyatiwa baadae kidogo wakuu wacha nijilie vyangu.
 
[emoji13][emoji13][emoji13][emoji13][emoji13][emoji13]banda LA chipsi umemwachia nani?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom