Niccolo Machiavelli
JF-Expert Member
- Feb 7, 2017
- 1,881
- 3,657
Binti wa Mabeyo huyo
[emoji13][emoji13][emoji13][emoji13][emoji13][emoji13]banda LA chipsi umemwachia nani?
IdiotKama wewe ni mjeda na una mtoto wako yupo kidato cha sita hapa dodoma ni mrefu kiasi, mweupe ana chura flani teke teke basi ujue amenishobokea sana Zero kwenye kibanda changu cha kiepe hapa na leo hii namlamba,
Nimeshawasiliana nae kasema yuko njiani anakuja kaniambia kwao ameaga anaenda mjini mara moja nauli kapewa na mama yake, nimeshajiandaa na kumtumia boda wa kwenda kumpokea stend kumleta mpaka hapa gheto muda huu,
Ama sorry sana baba mkwe Mjeda leo mwanao nitamtafuna kweli kweli.
Update,
Ameshafika hapa nimebadili location niko nae lodge kupunguza Risk ya kunyatiwa baadae kidogo wakuu wacha nijilie vyangu.
mkuu zero kesho tukutane chako paleKama wewe ni mjeda na una mtoto wako yupo kidato cha sita hapa dodoma ni mrefu kiasi, mweupe ana chura flani teke teke basi ujue amenishobokea sana Zero kwenye kibanda changu cha kiepe hapa na leo hii namlamba,
Nimeshawasiliana nae kasema yuko njiani anakuja kaniambia kwao ameaga anaenda mjini mara moja nauli kapewa na mama yake, nimeshajiandaa na kumtumia boda wa kwenda kumpokea stend kumleta mpaka hapa gheto muda huu,
Ama sorry sana baba mkwe Mjeda leo mwanao nitamtafuna kweli kweli.
Update,
Ameshafika hapa nimebadili location niko nae lodge kupunguza Risk ya kunyatiwa baadae kidogo wakuu wacha nijilie vyangu.
Ukumbuke kutumia kinga mkuuKama wewe ni mjeda na una mtoto wako yupo kidato cha sita hapa dodoma ni mrefu kiasi, mweupe ana chura flani teke teke basi ujue amenishobokea sana Zero kwenye kibanda changu cha kiepe hapa na leo hii namlamba,
Nimeshawasiliana nae kasema yuko njiani anakuja kaniambia kwao ameaga anaenda mjini mara moja nauli kapewa na mama yake, nimeshajiandaa na kumtumia boda wa kwenda kumpokea stend kumleta mpaka hapa gheto muda huu,
Ama sorry sana baba mkwe Mjeda leo mwanao nitamtafuna kweli kweli.
Update,
Ameshafika hapa nimebadili location niko nae lodge kupunguza Risk ya kunyatiwa baadae kidogo wakuu wacha nijilie vyangu.
Kama wewe ni mjeda na una mtoto wako yupo kidato cha sita hapa dodoma ni mrefu kiasi, mweupe ana chura flani teke teke basi ujue amenishobokea sana Zero kwenye kibanda changu cha kiepe hapa na leo hii namlamba,
Nimeshawasiliana nae kasema yuko njiani anakuja kaniambia kwao ameaga anaenda mjini mara moja nauli kapewa na mama yake, nimeshajiandaa na kumtumia boda wa kwenda kumpokea stend kumleta mpaka hapa gheto muda huu,
Ama sorry sana baba mkwe Mjeda leo mwanao nitamtafuna kweli kweli.
Update,
Ameshafika hapa nimebadili location niko nae lodge kupunguza Risk ya kunyatiwa baadae kidogo wakuu wacha nijilie vyangu.
Mweeeh jaman hiyo Picha wakati anammega au [emoji16] maana vitu vingine havihtaj picture jaman
Hivi karibuni Dogo.Hahaha, kuna dogo atakuwa anamuuzia.
Hivi wewe unaniteka lini?
Hivi karibuni Dogo.
Niandalie na mazingira na mahali nitakapokukuta ili nikuteke mateka wangu.Sawa, ngoja nijiandae dogo.
Niandalie na mazingira na mahali nitakapokukuta ili nikuteke mateka wangu.