Mtoto wa Mjeda amenishobokea leo namlamba

Mtoto wa Mjeda amenishobokea leo namlamba

Mkuu hongera sana kwa kujiari na kibanda cha kiepe, ila tukikudaka utajuta na utatueleza kwanini usichukuliwe hatua kali kwa ufedhuri unaoenda kuutenda tena kwa majigambo na ngebe zilizopitiliza...
 
Mkuu hongera sana kwa kujiari na kibanda cha kiepe, ila tukikudaka utajuta na utatueleza kwanini usichukuliwe hatua kali kwa ufedhuri unaoenda kuutenda tena kwa majigambo na ngebe zilizopitiliza...
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Usipaniki mkuu mbona wewe unalala na mtoto wa watu na wazee wake hawamaindi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom