Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Apr 21, 2012 #1 ..............................
Mtagwa lindi JF-Expert Member Joined Mar 12, 2012 Posts 311 Reaction score 96 Apr 21, 2012 #2 anaishi wapi?nitumie namba yke inbox plz
Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Apr 21, 2012 Thread starter #3 Mtagwa lindi said: anaishi wapi?nitumie namba yke inbox plz Click to expand... Ni pm... lakini unatembelea gari gani??
Mtagwa lindi said: anaishi wapi?nitumie namba yke inbox plz Click to expand... Ni pm... lakini unatembelea gari gani??
M Mr Rocky JF-Expert Member Joined Oct 10, 2007 Posts 15,178 Reaction score 14,386 Apr 21, 2012 #4 Vitz mkuu je inafaa au yeye anapenda yale yanayoanzia na V
Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Apr 21, 2012 Thread starter #5 Mr Rocky said: Vitz mkuu je inafaa au yeye anapenda yale yanayoanzia na V Click to expand... Hizo gari za mbagala hazifai.... Weka sera nzuri nichakarike mkuu...
Mr Rocky said: Vitz mkuu je inafaa au yeye anapenda yale yanayoanzia na V Click to expand... Hizo gari za mbagala hazifai.... Weka sera nzuri nichakarike mkuu...
M mbongopopo JF-Expert Member Joined Jan 24, 2008 Posts 1,611 Reaction score 765 Apr 21, 2012 #6 Unatangaza biashara gani humu??? yaanni umemuweka iweje?
Lupweko JF-Expert Member Joined Mar 26, 2009 Posts 25,162 Reaction score 27,308 Apr 21, 2012 #7 Boflo said: Mtoto wa Ma mdogo... Click to expand... ... Amefanya nini? Tusipende kuwadhalilisha watu kwa kuweka picha zao humu, otherwise ithibitike wametoa ridhaa yao
Boflo said: Mtoto wa Ma mdogo... Click to expand... ... Amefanya nini? Tusipende kuwadhalilisha watu kwa kuweka picha zao humu, otherwise ithibitike wametoa ridhaa yao
Edoedward1 JF-Expert Member Joined Apr 20, 2012 Posts 795 Reaction score 311 Apr 21, 2012 #8 mmmh huyu anafaa hajavaa pete mkono wowote...niinbox her number plizzzzzzzzzzz
Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Apr 21, 2012 Thread starter #9 mbongopopo said: Unatangaza biashara gani humu??? yaanni umemuweka iweje? Click to expand... Kuna ubaya wana Jf kujuana?? Mbona kuna siku wana jf kama 30 walipiga picha pamoja wakaweka hapa jamvini !!!
mbongopopo said: Unatangaza biashara gani humu??? yaanni umemuweka iweje? Click to expand... Kuna ubaya wana Jf kujuana?? Mbona kuna siku wana jf kama 30 walipiga picha pamoja wakaweka hapa jamvini !!!
kifinga JF-Expert Member Joined Dec 5, 2011 Posts 5,249 Reaction score 9,623 Apr 21, 2012 #10 namba yake o653769589 anaitwe witness anakaribisha wote wanaotumia
M Mr Rocky JF-Expert Member Joined Oct 10, 2007 Posts 15,178 Reaction score 14,386 Apr 21, 2012 #11 Boflo said: Hizo gari za mbagala hazifai.... Weka sera nzuri nichakarike mkuu... Click to expand... Hebu niambie bassi aina ya gari anayoitaka aise
Boflo said: Hizo gari za mbagala hazifai.... Weka sera nzuri nichakarike mkuu... Click to expand... Hebu niambie bassi aina ya gari anayoitaka aise
Q queenkami JF-Expert Member Joined Feb 8, 2010 Posts 1,857 Reaction score 1,407 Apr 21, 2012 #12 boflo mbona hamna pichaaa
jacjaz JF-Expert Member Joined Sep 7, 2011 Posts 440 Reaction score 210 Apr 21, 2012 #13 Boflo said: .............................. Click to expand... Sijui ni hii mashine yangui au!? cant see a thing hapa....
Boflo said: .............................. Click to expand... Sijui ni hii mashine yangui au!? cant see a thing hapa....