Mtoto mwenye karama za ajabu aibuka jijini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtoto mwenye karama za ajabu aibuka jijini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Sep 6, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,228
    Likes Received: 4,019
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Mtoto Sheikh Sharif Yusufu Mohammed

    Maelfu ya wakazi wa Jiji la Dar es Salaam, jana walipigana vikumbo kugombea kupata huduma ya mtoto mwenye umri wa miaka 12 anayeaminika kuwa na karama ya uponyaji kutoka kwa Mwenyezi Mungu dhidi ya magonjwa yote yanayomsumbua mwanadamu.

    Nipashe ilifika jana asubuhi katika Mtaa wa Luponda, ulioko Magomeni Makuti, Wilaya ya Kinondoni na kushuhudia maelfu ya watu wa rika na jinsia tofauti wenye maradhi tofauti wakiwa wamefurika ndani na nje ya nyumba inayotumiwa na mtoto huyo kutolea huduma zake, wakisubiri kuhudumiwa.

    Mtoto huyo, Sheikh Sharif Yusufu Mohammed, ambaye ni mwanafunzi wa darasa la saba katika Shule ya Msingi ya Kiembesamaki, visiwani Zanzibar, amekuwa akitoa huduma yake kwa njia mbalimbali, ikiwamo kuwaombea dua (maombi) wagonjwa ili kupona maradhi yanayowasumbua.

    Dua hiyo husomwa na Sheikh Sharif kwa awamu mbili tofauti; moja ikiwa ni kwa watu wote, ambayo huisoma kwa kushirikiana na wasaidizi wake na nyingine humsomea mgonjwa mmoja mmoja, huku akiwa amemuwekea mkono kichwani.

    Wasaidizi wengine wa mtoto huyo ni Sheikh Salim Khamisi, maarufu kama "A'inan Mardhwiyyah", Sheikh Maulana Habshiy na Sheikh Sultan Khamisi (bwana dawa).

    Njia nyingine inayotumiwa na mtoto huyo katika kuwahudumia wagonjwa, ni kuwapatia maji kwa matumizi ya kunywa kwa masharti, baada ya kuyaombea maji hayo.

    Baadhi ya wagonjwa waliozungumza na Nipashe, walidai wanaamini huduma inayotolewa na mtoto huyo ni ya uhakika kwa vile kila aliyebahatika kuhudumiwa naye, alipona, wakiwamo watu waliokuwa wakisumbuliwa na maradhi sugu na yasiyotibika.

    Mmoja wa wasaidizi na kaka ya mtoto huyo, Sheikh Salim Khamisi, alisema miongoni mwa wagonjwa waliokwishahudumiwa na mdogo wake, ni pamoja na mama mjamzito, mkazi wa Mabibo, jijini Dar es Salaam aliyedumu na ujauzito kwa miaka minne.

    Alisema baada ya kuhudumiwa na Sheikh Sharif, hivi sasa mama huyo yuko hospitali na kwamba, uchunguzi wa kidaktari umethibitisha kuwa ana ujauzito wa watoto mapacha na anatazamiwa kujifungua wakati wowote kuanzia hivi sasa.

    Kwa upande wake, Sheikh Sharif alisema karama aliyonayo, amejaliwa na Mwenyezi Mungu na kwamba, kwa karama hiyo kamwe hawezi kuthubutu kujiita yeye ni Nabii wala Mtume kwa vile anaamini kuwa Nabii Muhammad (S.A.W.) ndiye Mtume wa mwisho.



    CHANZO: NIPASHE JUMAPILI
     
  2. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,409
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    How come Funky Sheikh Alhadj Ndjabr El Duder hayumo?
     
  3. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,448
    Likes Received: 1,752
    Trophy Points: 280
    Hivi huyu mtoto hakuwi au ni mwingine; na kwa nini wa miaka 12. Maanake kuna mmoja naye aliwahi kuzunguka baadhi ya mikoa akiwa na umri huu! Kwa nini anatoa masharti katika kutumia hayo maji ya kunywa kwa hao wagonjwa? Shetani ndio maarufu kwa kutoa masharti!!!
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,418
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Mkisikia yupo kondeni msiende
    mkisikia yupo milimani msitoke
    Aliye shambani asirudi kufuata koti lake nyumbani
    ......
     
  5. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    hawa Shekh Sharif wapo wangapi? mbona zamani alikuwapo mwingine akihubiri hadi huko Kongo na akamsirimisha Kabila Sr.
     
  6. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,940
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwani hiki cheo cha sheikh hata watoto wanapewa tu? kinatokana na nini?kusomea?
     
  7. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,850
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duh! Hii kali maana hata muhamad hakuwahi kuponya magonjwa kwa jina la mwenyezi mungu...huyo dogo inakuwaje yeye apewe uwezo huo !! Hii ni noma....
     
  8. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ha ha haaaaaaaaaa.... Noted mkuu
     
  9. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,850
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duh! Hii kali maana hata muhamad hakuwahi kuponya magonjwa kwa jina la mwenyezi mungu...huyo dogo inakuwaje yeye apewe uwezo huo !! Hii ni noma....
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Dalili za mwisho wa dunia
     
  11. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hata shetani naye hujigeuza na kujifanya malaika wa nuru. Asomaye na afahamu...
    Kwa maana hapana jina lingine walilopewa wanadamu, litupasalo sisi kuokolewa kwalo isipokuwa JINA LA YESU.
     
  12. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    uyo kaingiwa na mapepo tu. ukifika pale, taja jina la Yesu kama haujaona amekuwa chali chini anatoa mapovu. kama shetani ameweka magonjwa kwenye miili ya watu, anao pia uwezo wa kuyatoa hayo magonjwa ili kuwapiga upofu wanaofuata njia hiyo waone kama wanamfuata Mungu kumbe siyo. Mkitaka idhihirike kama kweli uyo mtoto anatumiwa na huyo mnayemwita mnyazimungu, tajeni Jina la Yesu, ataruka mashetani hadi akome...manake mashetani kiboko yao ni Jina la Yesu tu.
     
  13. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,228
    Likes Received: 4,019
    Trophy Points: 280
    Na nyinyi walokole si mnae Mchungaji Kakobe na mchungaji rwakatare Wanaye watowa watu Mapepo Wachafu? Mchungaji Kakobe na mchungaji rwakatare ni Manabii wa Uongo hao wanaotowa Watu Mapepo Wachafu.

    Mathayo/ Chapter 24



    4Yesu akawajibu, "Jihadharini msije mkadanganywa na mtu.


    5 Maana wengi watatokea na kulitumia jina langu wakisema: `Mimi ndiye Kristo,` nao watawapotosha watu wengi.



    11 Watatokea manabii wengi wa uongo watakaowapotosha watu wengi.
     
  14. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,649
    Likes Received: 1,935
    Trophy Points: 280
    siku za mwisho tutasikia mengi...........BIBLE IMESEMA na hilo ni moja tu bado mengi yaja kaeni mkao wa kula
     
  15. Isimilo

    Isimilo JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukisoma matendo ya mitume some where utaona kuna mtu alikuwa akifanya miuziza kwa kutumia uchawi wake na kutibu wagoinjwa lakini alipo kuja Filipo mtume wa Yesu alim- BREACH huo uchawi wake ukadispappear halafu watu wengi wakaponywa kwa jina la Yesu. then wakaja Petro na mwanafunzi mwingine kuombea Ujazo wa Roho Mt. wale ambao walikuwa wamempokea Yesu, wote wakajazwa na matedno ya Mungu yakaonekana. yule mtu naye akaenda kwa Petro akitaka ampe pesa ili naye Petro ampe hizo karama za Roho Petro akamtimua.
     
  16. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 844
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mie simo
     
  17. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,041
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Ndiye yule yule wa miaka ya 1990's au ni mwingine?
     
  18. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kaingiwa na majini huyo, anahitaji msaada wa haraka. akikataa msaada, tunamtandika tu kwa Jina lipitalo majina yote, Jina la Yesu Kristo Mwana wa Mungu aliye hai...utasikia kanatoa mapovu sasaivi.
     
  19. D

    Dick JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kwa uweza za Allah!
     
  20. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asikiaye na Afahamu! Maana wataokea wengi....Watasema Bwana hatukutoa pepo kwa jina lako...hatukuponya magonjwa kwa jina lako ndipo atasema...ONDOKENI KWANGU SIWAJUI NINYI
     
Loading...