Wafalme wengi wa dunia wamepata madarakani kwa kuzini na shatani kupitia makafara/mizimu au taratibu nyingi amabazo si za kiMungu Hapa namaanisha mtu yeyote ambaye hajaokoka yaani hana YESU wala roho wala roho mtakatifu huyo anaye shetani cause there is point of neutrality.If you dont have JESUS you must have satan who is making you king/presdent.
Bwana Yesu sasa anaanza kuwafyeka wote waliopewa madaraka na shetani kupitia makafara n.k kwa ajili ya Ufalme Mungu tunaousubiri. Kwa sasa majukwaa ni ya moto mashetani yaliyo ndani ya wanadamu yanashindwa kusimama kwa sababu ya moto wa Mungu