PostGE2025 Mtazamo wangu kuhusu tarehe 9 Disemba 2025

PostGE2025 Mtazamo wangu kuhusu tarehe 9 Disemba 2025

Conversations and stories after Tanzania's 2025 General Elections
Ahsante Mkuu, ila kuniita punguani umekosea sana kutofautiana mtazamo haihalalishi kutoana akili

Hata mimi nataka hata leo hii serikali dhalimu iondoke au iondoshwe

Nataka pia wauaji wote wawajibishwe na wapewe adhabu wanayostahili

Hili suala la ni la kitaifa zaidi lakini kuna politicians wanatumia mgongo huo huo kuserereka nalo kwa manufaa yao binafsi

Nimewataja hao kina Maria kwa kuwa ndiyo Maengineer wa haya maandamano ya tarehe 29 na hayo yatakayokuja wao wameona kilichotokea maandamano yale hatukujipanga na hata haya bado mpaka mda huu hatujajipanga

Kuna pande mbili bado kuna Mange anayesema yawe ya amani na kuna upande wa kina Sativa wanaosema yawe ya mbwai kwa mbwai

Yakiwa ya amani itakuwa poa sana japo kwa demand ambayo wanayo wananchi ya kuomba Rais ajiuzulu hayawezi kuwa maandamano ya amani hata Mara moja lazma kuna mizozo itatokea tu

Mfuatilie yule Rais wa Venezuela Nicolas Maduro watu wamefanya maandamano makubwa zaidi ya mara 10 na bado kang'ang'ania tu

So hii approach tuliochagua sioni kuwork out zaidi ya watu kuendelea kupoteza uhai wao kama ilivyokuwa tarehe 29
Yaani ingekuwa inaruhusiwa watu kama ninyi mlipaswa muuawe baada ya nchi kukombolewa maana bado mtaturudisha kwenye huu utumwa miaka mingine ijayo. Yaani ilikuwa inapaswa kuondoa vimelea vyote vya ufisadi na roho mbaya ili taifa lisije likarudi kwenye hii hali tena. Tutaikomboa inchi ila kama bado kuna mbegu ya watu wajinga na mashetani kama ninyi vizazi vyenu vitakuja kuwasumbua vitukuu vyetu huko mbeleni, so ilikuwa inatakiwa baada ya nchi kukombolewa machawa wote na wanaobeza mauaji ya watanzania wafutwe wote kwenye uso wa tanzania ili kutorisk nchi kurudi kwenye haya maumivu
 
Yaani ingekuwa inaruhusiwa watu kama ninyi mlipaswa muuawe baada ya nchi kukombolewa maana bado mtaturudisha kwenye huu utumwa miaka mingine ijayo. Yaani ilikuwa inapaswa kuondoa vimelea vyote vya ufisadi na roho mbaya ili taifa lisije likarudi kwenye hii hali tena. Tutaikomboa inchi ila kama bado kuna mbegu ya watu wajinga na mashetani kama ninyi vizazi vyenu vitakuja kuwasumbua vitukuu vyetu huko mbeleni, so ilikuwa inatakiwa baada ya nchi kukombolewa machawa wote na wanaobeza mauaji ya watanzania wafutwe wote kwenye uso wa tanzania ili kutorisk nchi kurudi kwenye haya maumivu
Yani mimi napinga mauaji kutokea tena unaniambia nawabeza? sidhani kama umefiwa hata na ndugu yako wa damu hata mmoja

Yani mtu ambaye unapishana nae mawazo anastahili kuuawa? Sasa unatofauti gani na wale Janjaweed

Hiko kitukuu hakitokuwepo kama wewe na watoto wako mtalamba mchanga

Najua imekugusa sana baada ya kuitaja Bavicha ndo mana unaishia kuropoka hovyo

acheni kutuulia vijana wenzetu, acheni kutuumizia ndugu zetu

Tudumishe amani yetu,tuilinde nchi yetu
 
Yaani ingekuwa inaruhusiwa watu kama ninyi mlipaswa muuawe baada ya nchi kukombolewa maana bado mtaturudisha kwenye huu utumwa miaka mingine ijayo. Yaani ilikuwa inapaswa kuondoa vimelea vyote vya ufisadi na roho mbaya ili taifa lisije likarudi kwenye hii hali tena. Tutaikomboa inchi ila kama bado kuna mbegu ya watu wajinga na mashetani kama ninyi vizazi vyenu vitakuja kuwasumbua vitukuu vyetu huko mbeleni, so ilikuwa inatakiwa baada ya nchi kukombolewa machawa wote na wanaobeza mauaji ya watanzania wafutwe wote kwenye uso wa tanzania ili kutorisk nchi kurudi kwenye haya maumivu
Yaani mtu akiwa na maoni tofauti na yako unafikiria kumuua!! kwanini wewe usiuwawe kwanza?
 
Yaani mtu akiwa na maoni tofauti na yako unafikiria kumuua!! kwanini wewe usiuwawe kwanza?
Maoni yenu tofauti mmeua watanzania zaidi ya 10,000. Adhabu yenu ni nini kama sio kifo tu?
 
Tarh 9 hakutakalika mzee, Tanzania ya leo sio ya jana, hapa kuelekea hiyo tareh kuna matukio makubwa yanaweza kutokea ya kuitingisha govt.
 
Akili yako ni ndogo sana ndiyo maana unafugwa na limshangazi!!
Hatutaki mtuulie ndugu zetu na hatutaki mtuumizie watu wetu wa karibu

Wale mliowaua mwanzo inatosha safari hii tutashonana wenyewe kwa wenyewe
 
Maoni yenu tofauti mmeua watanzania zaidi ya 10,000. Adhabu yenu ni nini kama sio kifo tu?
Karibu kwenye vurugu za D9 tena ili wakuonyeshe ili uongeze idadi tena.
 
Yaani mtu akiwa na maoni tofauti na yako unafikiria kumuua!! kwanini wewe usiuwawe kwanza?
Halafu mtu kama huyu anakesha kuilaumu gavoo kwa kuwabambikizia kesi wakosoaji 😒😒

Kweli Nyani haoni kundule is 😅
 
Halafu mtu kama huyu anakesha kuilaumu gavoo kwa kuwabambikizia kesi wakosoaji 😒😒

Kweli Nyani haoni kundule is 😅
Huyu ni nyumbu tarehe 29 hakutoka na D9 hatoki. Akitoka wanamlenga kichwa na wala siyo miguuni.
 
Karibu kwenye vurugu za D9 tena ili wakuonyeshe ili uongeze idadi tena.
Mwisho wenu umekaribia. Nchi ikikombolewa tutamwomba Melo atupatie IP address zenu ili tukifute kizazi cha mashetani Tanzania
 
Mwisho wenu umekaribia. Nchi ikikombolewa tutamwomba Melo atupatie IP address zenu ili tukifute kizazi cha mashetani Tanzania
Kwa akili yako hiyo kweli unaweza kukomboa nchi? Labda nchi ya kusadikika. Eti IP address hata hiyo IP address huijui inavyotumika, wewe ni mbumbumbu kweli kweli. Wenzako walioelimika wakikutaka hata hawahitaji kuomba IP address kwa Melo wanakupata, just click!
 
Ni kweli hiyo tarehe haitakuwa na chochote kila mtu atajifungia ndani ile ya mwanzo wengi iliwakauta katika vibarua vyao ikabidi tu nao waungane ili wafike nyumbani

Hii ya sasa hivi watu watajifungia zao ndani labda BAVICHA kadhaa wakajitoe sadaka na hawatapata mtu wa kumshawishi

Maafa makubwa yametokea ndugu zetu wengi wamefariki tena vifo vibaya sana sana mioyo yetu haijapona mnataka kutuingiza kwenye matatizo tena na nchi yetu haijafikia kiwango hiko cha mtu kuona bora afe kuliko kuongozwa na huu utawala narudia tena nchi yetu haijafikia kiwango hiki

Hizo Propaganda za kina Mange na Maria eti niandamane kwa sababu Abdul anamiliki Rolls Royce mimi sina hata baiskeli ni upumbavu

Na kuna namna hawa watu wanafaidika na huu uchochezi mtu kama hilda mda wote anatuma taarifa za uchochezi akiwa huko Kenya na mtu hawezi kufanya kitu bila kuwa na maslahi nacho

Mi roho inaniuma na hadi kumbukumbu zinagoma kupotea kushuhudia watu wawili wakikata roho kwa kupigwa risasi halafu kuna majitu yapo ulaya mengine Kenya hatujapona vizuri yanataka watu wakaumie tena na itatengeneza kikundi cha hamasa watawapa mtonyo hiyo siku kwa ajili ya kuwachuza wenzao kuwaingiza kwenye mkumbo

Yule Sativa naye ana ndugu zake Mbeya kule na familia yake sijaona akiripoti hata kifo cha mtu wake wa karibu hii inaonekana kwamba amewaweka mahali salama na penye utulivu na hakuna aliyeenda front

Diaspora mnachokifanya sio sawa hata kama mnatumika au mnafanya kwa maslahi yenu binafsi mjaribu kutufikiria na sisi huku zile damu zilomwagika mwanzoni inatosha sana na tusiombe ijirudie tena

Diaspora ningewaona wa maana kama na wao wangepanda ndege kuja Tanzania kuungana na wenzao ile tarehe 29 ila wao wameishia kwenye Keyboard tu huku watoto maskini wasio na hatia ambao walichochewa na hao Diaspora wakiangamia
Mbona mnakomalia kuchochewa
Hakuna anayechochea mtu
Watanganyika wamechoka CCM kufanya uhuni na upumbavu
We fikiria mtu anasema kuwa waliopiga kura walikuwa watu 32m
Wizi wa kura, utekaji na mauaji watu inawaumiza mno
 
Mbona mnakomalia kuchochewa
Hakuna anayechochea mtu
Watanganyika wamechoka CCM kufanya uhuni na upumbavu
We fikiria mtu anasema kuwa waliopiga kura walikuwa watu 32m
Wizi wa kura, utekaji na mauaji watu inawaumiza mno
Ngara unadhani njia pekee inayofaa kukabiliana na hayo yote ni kufanya maandamano yasiyo ya amani?
 
Ngara unadhani njia pekee inayofaa kukabiliana na hayo yote ni kufanya maandamano yasiyo ya amani?
Vyovyote iwavyo iwe amani au shari laZima Watanganyika wapate heshima kwenye nchi yao
Hatuwezi kuendeshwa na kikundi cha watu 3
Yaani hao waamue wateke na kuuwa tukiwatazama
Wateue bunge ambalo halina uweZo wa kusemea wananchi bali haliwezi kuongelea wananchi
Mahakama isiyoweza kutoa haki inapigiwa simu
Ufisadi na usenge eti tukae tusifie tu.
laZima tukemee
Uoga na upole wetu imekuwa silaha ya wahuni kutunyanyasa
 
Hakutakuwa na maandamano.
anayebisha tuwekeane millioni 1 kwa millioni 1. Never, never, never never.

Siungi mkono ukandamizaji au torture ya aina yoyote ila naandika kwa kutumia jicho la 3.

Kitakachofanyika ni kwamba serikali kuweka hali ya dharula barabara kuu zote za majiji hasa Dar es salaam kuanzia tarehe 7 -8.

Mpaka tarehe 9 kugonga hodi kila mtu atakuwa amejifungia ndani.
Hakuna maandamano.

Ile tarehe 29 ni mkono wa Mange kuwajaza upepo watu kuwa TPDF iko tayari kuchukua nchi hivyo wanasubiri tu wananchi waliamshe wao wamalize kazi.

Wananchi wakiona alert za huko barabarani kuanzia tarehe 7 mpaka 8 hakuna propaganda nyingine inaweza kuwapeleka barabarani.
Lakini ukiangalia ni kweli TPDF wale vijana walikua wana support sana waandamanaji. Very calm! Ni vile traction tu ilikosekana na ile kauli ya CDF naona iliwavunja vijana wake moyo
 
Hatutaki mtuulie ndugu zetu na hatutaki mtuumizie watu wetu wa karibu

Wale mliowaua mwanzo inatosha safari hii tutashonana wenyewe kwa wenyewe
Vijana wetu waliuliwa na polisi waandamanaji hawakuwa na bunduki yoyote ile.

Kwa kuwa unajitoa ufahamu kwa kutokumjua aliyewapiga risasi vijana wadogo wasio na silaha haina shida wewe endelea kufugwa na hilo lishangazi!!!
 
Kwa akili yako hiyo kweli unaweza kukomboa nchi? Labda nchi ya kusadikika. Eti IP address hata hiyo IP address huijui inavyotumika, wewe ni mbumbumbu kweli kweli. Wenzako walioelimika wakikutaka hata hawahitaji kuomba IP address kwa Melo wanakupata, just click!
Wewe mbumbumbu usitake kutuprovoke tukajikuta tunajianika hapa. Baki na ushetani na usenge wako kichwani
 
Back
Top Bottom