Mtazamo wangu kuhusu Kiba na Mond

Mtazamo wangu kuhusu Kiba na Mond

threngthern ua brain huo ndo uchochezi , 40 millions tz population bado tunawagombanisha kiba na mondi ,tunawanamuziki wengi wengi ambao tunapaswa wainuliwe wakiambatana na kiba na dimond, ili tupate vingi vya kujivunia na sio kuchochea fitna sisizo na manufaa kwao na matusi yanayoondoa ufanisi kwa wanamuziki wetu ,

hebu tujaribu kuwafanya hawa wanamuziki wawe na tija kwetu na kwa wanamuziki wenzao na si kwa chuki na fitna zetu ili baadae tuwe na vingi tuvipendavyo na sio kimoja tukipendacho na tukichukiacho bila sabb za msingi .VIVA DIOMOND KWA KAZI NZURI VIVA KIBA KWA KAZI NZURI PIA WANAOENDEKEZA MABIFU YENU NDIO WANAOCHIMBIA KABURI MZIKI WA TANZANIA WAKATAENI MSIBEBE MISALABA YA FANS WENU.
 
Kwa mtazamo wangu naona kiba huwa anaonewa sana kulinganishwa na diamond labda kidogo Dimpoz maana jamaa anajituma sana ila kwake nahisi tatizo nyota ila harakati za Dimpoz zinaonekana sema management tu ndio mbovu. Ila kwa kweli Kiba hastahili kulinganishwa na Mondi naona jamaa kabweteka tu utasema sio yule alieclaim amekuja kufuta kiti.
 
Hahaaaa ndo ushangae sasa watu walivo wa ajabu. Wao wamefika level za kina Jay z bado wana hangaika na msanii wa nyumbani.
robert kelly na davido nani zaidi?alikiba ni kiboko ndio maana mwaka huu mmekosa hela za kununua tuzo ila mmebaki na hela za kununua boda boda na watu wa kuwashangilia kwenye shoo zenu
 
dadamond ana wanawake wengi sana wengine ndio wanajitokeza kutetea ugali wao big up kiba waunguze kimya kimya wabaki wanapiga kelele wakija kusituka wanajikuta umeshawapiga 12 kama wasukuma wa mwanza
 
Mwache aseme ya moyoni mwake mbona lusekelo huanzisha nyuzi nyingiii hamlalamikii
Halaf kwa sinta unachambwajee shogaaa

Hamna anayelalamika tatizo wengi hawana uvumilivu na kushimu mawazo ya wengine simply kwa sababu hafagilii ukipendacho.
Hata hao walioenda kutukana kwa sintah ni wajinga na wapumbavu na ni uncivilised sioni haja ya kushupaliana eti kisa timu mond sijui timu Wema. Hafu hao ni member wa Jf wameenda kule.
 
Sinta aliweka topic ya video mpya ya diamond hapo hapoooo

Zile Diva Beyonce alishaniambia nikaenda nilidhani kuna mpya nikacheke.
Watu kama hao wananifurahisha maana hawana confidence ya kunikabili acha wakalie lie huko.
 
Last edited by a moderator:
Hamna anayelalamika tatizo wengi hawana uvumilivu na kushimu mawazo ya wengine simply kwa sababu hafagilii ukipendacho.
Hata hao walioenda kutukana kwa sintah ni wajinga na wapumbavu na ni uncivilised sioni haja ya kushupaliana eti kisa timu mond sijui timu Wema. Hafu hao ni member wa Jf wameenda kule.

Shoga tumuangalie Mwigulu bwana...achana na hao mabibi bomba wanaoenda kulia lia kwa sintah.
Kama wanajiamini waje huku, mimi siwezi kwenda kule kabisaaa.
Blog ya mashangingi ile na sisi wapi na wapi?
 
Zile Diva Beyonce alishaniambia nikaenda nilidhani kuna mpya nikacheke.
Watu kama hao wananifurahisha maana hawana confidence ya kunikabili acha wakalie lie huko.

Ujinga ni mzigo aisee huyo kwa sintah katokaje povu aisee hadi lukelo sakafu kamtaja sasa alitaka asiandike anacho feel.
Nahisi ni zingifuri aisee huyo maana analojua kuandika ni umalaya tu.
 
Last edited by a moderator:
Tokea diamond atuimbe sisi Wachagga na Mbege kwenye nyimbo yake mpyaaaa. Bhaaaas mi roho yangu nyeupeeee....nimempa baraka zangu zoteee. LOL

Na atazidi kufanikiwa. Ametutangaza na kutuheshimu sanaa sisi Wachagga on an international scale. Mnasemaje wadau ??? Hahaha
 
Huyo domo enyewe kubadilisha wanawake ndo pamemfanya akajulikana tanzania.
 
Huyo domo enyewe kubadilisha wanawake ndo pamemfanya akajulikana tanzania.
oyaaa instagram party ilikuaje mbona hamna updates...kama kuchange wanawake kumempa umaarufu mbona wema anachange na wanaume hawajampa umaarufu!!!!nigee ma update ya party afu hujambo lakini
 
oyaaa instagram party ilikuaje mbona hamna updates...kama kuchange wanawake kumempa umaarufu mbona wema anachange na wanaume hawajampa umaarufu!!!!nigee ma update ya party afu hujambo lakini

Hahahaaaaaa sijambo thijui wew...
Wema na yeye ni maarufu ndo maana kila siku hakoswi kuzungumziwa...wew uliona msanii gani wa kike anazungumziwa kama wema?
Instagrama party ilikuwa nzuri sana ngoja nianze kurushia mapicha apa uone
 
Hahahaaaaaa sijambo thijui wew...Wema na yeye ni maarufu ndo maana kila siku hakoswi kuzungumziwa...wew uliona msanii gani wa kike anazungumziwa kama wema?Instagrama party ilikuwa nzuri sana ngoja nianze kurushia mapicha apa uone
ole wako uibe picha za watu usingizie make kwa kusingizia hamjambo...na kama wakizidi watu mia navua nguo ha ha ha mi sijambo
 
Back
Top Bottom