Mtazamo wangu kuhusu Kiba na Mond

Mtazamo wangu kuhusu Kiba na Mond

Guilty as charged! Ila tafuta tu kamusi....mimi mwenyewe nimemezeshwa hii mineno.

Nimezeshe na mimi.Kama na wewe ungekua ulitafuta kamusi na mimi ningefanya hivyo....
Haya niambie ulikua na maana gani pale?
 
Upuuzi tu unawasumbua na kujifanya vichwa ngumu. Jf kuna watu wana stress zao za kimaisha wakija huku wanatafta pa kupunguzia.
Wapenda league za kijinga kisa kutofautiana bora kuwapuuzia tu mana watu tumetofautiana uelewa.
Madai yao msanii wao ndo best wengine hawajui kitu Mpaka wamtaftie bifu eti ili kazi zao zikubalike loh🙄🙄😎😎

Hahahahaa aisee JF hii kuna mambo sana.
Binafsi naheshimu mawazo ya mtu kama akitoa bila kutulenga sisi au kumlenga Kiba.

Siwezi kumvamia mtu wa hivyo kabisa, nitakua na sababu gani ya kufanya hivyo? Uhuru wa maoni na uheshimiwe.
Stress za maisha ni changamoto kwakweli maana unaweza kuvamiwa utadhani wewe ndie uliyemsababishia hiyo hali....kisa tu umetoa maoni yako.
Ndio maana nimechagua kupotezea mada ninazoona lazima kutawaka kisa mimi nimetoa maoni yangu.
 
Nimezeshe na mimi.Kama na wewe ungekua ulitafuta kamusi na mimi ningefanya hivyo....
Haya niambie ulikua na maana gani pale?

Mtoa mada amefikia general conclusion basing on his own personal feelings, thoughts or experience which are not established facts. That is an error in logic and therefore the conclusion is invalid.
 
Mtoa mada amefikia general conclusion basing on his own personal feelings, thoughts or experience which are not established facts. That is an error in logic and therefore the conclusion is invalid.

Absolutely, nashukuru kwa kuliona hilo.
 
yaani ujue nashindwa kuelewa kabisa, shida sijui nini, kiba hana uwezo wa kufanya collabo na davido wala flavour, matatizo yanatokea wapi? sie hadhi yetu akina seseme

Hahaaaa ndo ushangae sasa watu walivo wa ajabu. Wao wamefika level za kina Jay z bado wana hangaika na msanii wa nyumbani.
 
Kweli kabisa mkuu beef hua inaboost game 50Cent bs Ja Rule" Jay Z vs Nas Nigeria Davido vs Wizkid bongo Joh makini vs Chidi benz kipindi kile au Nay vs Chidi kwa sahv Diamond Plutnumz vs Alikiba yan hatari sana. Ila ubaya wa beef at the end mmoja anaweza akapotea mazima

Absolutely wright,kama ilivyokuwa kwa Mr Nice na Dudu baya.
 
Wewe ni mtupu sana kichwani.Katika maswali yangu yote kuna ulilolijibu hata moja?
Ukifungua uzi uwe unajipanga sio unaleta pumba zako ukidhani tutakuchekea.
Tulia dawa ikuingie vizuri.

NAOMBA UBISHANE NA FACTS APA CHINI.

Mtanzania wa kuwa nominated BET.
Mshindi wa tuzo tatu za CHANNEL O
October MTV Artist of a month.
Artist of a week trace urban tv wiki hii.
Au hujui ntampata wapi ilifika nafasi ya kwanz katika top ten ya nyimbo bora za Africa ??

MUDA MWINGINE TUKUBALI TU, TUACHE UNAFIKI, HATA MUNGU HAPENDI.
 
hawana jipya hao, mashabiki wa diamond lakini muda wote wapo kwenye uzi wa kiba
 
NAOMBA UBISHANE NA FACTS APA CHINI.

Mtanzania wa kuwa nominated BET.
Mshindi wa tuzo tatu za CHANNEL O
October MTV Artist of a month.
Artist of a week trace urban tv wiki hii.
Au hujui ntampata wapi ilifika nafasi ya kwanz katika top ten ya nyimbo bora za Africa ??

MUDA MWINGINE TUKUBALI TU, TUACHE UNAFIKI, HATA MUNGU HAPENDI.

Najutia muda wangu nilioupoteza kubishana na kilaza kama wewe.
Sioni la maana unalolisema na mbaya zaidi huwezi kujibu maswali yangu zaidi ya kunipotezea muda tu.
Kwaheri.
 
Najutia muda wangu nilioupoteza kubishana na kilaza kama wewe.
Sioni la maana unalolisema na mbaya zaidi huwezi kujibu maswali yangu zaidi ya kunipotezea muda tu.
Kwaheri.

Hahaaaa naumeupoteza haswa mda wako kwa kilaza kwako anaona domo ndo msanii pekee aliyechukua tuzo nje.
Mie ndo mda wa kupotezeana na vilaza sina wabaki na wakiaminicho.
 
Najutia muda wangu nilioupoteza kubishana na kilaza kama wewe.
Sioni la maana unalolisema na mbaya zaidi huwezi kujibu maswali yangu zaidi ya kunipotezea muda tu.
Kwaheri.

Kuna swali uliloniuliza ??
 
Nani atokwe povu? Hapa ni hoja kwa hoja, subiri tumpe mwenzako dawa maana analeta habari zisizo na kichwa wala miguu.

Mwache aseme ya moyoni mwake mbona lusekelo huanzisha nyuzi nyingiii hamlalamikii
Halaf kwa sinta unachambwajee shogaaa
 
Mwache aseme ya moyoni mwake mbona lusekelo huanzisha nyuzi nyingiii hamlalamikii
Halaf kwa sinta unachambwajee shogaaa

Mbona nyie mnamchambaga? Tuache na sisi tumpe dawa.
Wananichamba kwenye topic gani hao wanawake wa vigodoro nikaangalie mie?
Kazi kwelikweli....
 
Mbona nyie mnamchambaga? Tuache na sisi tumpe dawa.
Wananichamba kwenye topic gani hao wanawake wa vigodoro nikaangalie mie?
Kazi kwelikweli....

Sinta aliweka topic ya video mpya ya diamond hapo hapoooo
 
Back
Top Bottom