Mtanzania Msomi Nguli Matatani Marekani, ni mwandishi wa Vitabu ...


A

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
2,383
Likes
492
Points
180
A

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
2,383 492 180
Nimesikitishwa sana Kusoma tovuti ya "Wavuti " . Proffessor, Msomi huyu nguli wa Kitanzania tena inawezekana alimwandikia na anauza kitabu "Biography" cha JK huko Marekani.

Yupo matatani Marekani na kesi inaenda kwa court.

Amepokea malipo ya kufundisha Chuo kikuu lakini hakuonekana Darasani

Mungu epusha mbali. Inasikitisha sana yaani!
!
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,944
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,944 280
Duh wabongo ni lini tutaacha ujanjaujanja?
 

Forum statistics

Threads 1,262,750
Members 485,679
Posts 30,131,967