Mtanzania aliyeko kwenye jeshi la Marekani

Mtanzania aliyeko kwenye jeshi la Marekani

Kule ile ni kazi ya kuhudumia sio ajira.unaweza enda hata wewe ukapiga 5yrs ukaangalia ustaarabu mwingine.
 

Huyu kaandika tu hapo yupo US army but naisi yupo US foreign army,wazungu wanatumia sana hii kwa wageni ukiwa tu umeeneza conditions zao kadhaa unaingia bila hata ya kuwa na uraia lakin Kama kawaida unavaa uniform za jeshi la nchi na unatumwa kwenye mission,waafrica wengi wameingia kupitia hizo kitu na wamejiendeleza na kusoma pia(fani)
 
Watu wengi wanaoingia katika foreign army au foreign military ni wale mara nyingi hawana mwelekeo wa maisha au anakuwa hana kaz ya kufanya au yupo yupo tu maana huko kuna course pia za kujiendeleza halafu unalipwa vizuri na una safiri pia kwenye Mission Kama kawaida lakin unakuwa haupo katika jeshi lao yani US army lenyewe,Maana kuingia kwenye US army kuna conditions nyingi za ajabu ajabu wakianza na uraia lakin katika hilo la foreign hata ukiwa hauna urai unaingia ilimradi utimize conditions zao flani hivi,na ndo mana uwa wanaenda mpaka mashuleni kuwaomba wanafunzi waingie Maana wataendelea na masomo au course zozote zile lakin sio US Army Kama wanavyoaminisha wengine
 
NIMEWAI KUKUTANA NA MKENYA PALE JAPAN ALIKUAGA NAVY NA ALIKYAGA PALE KWENYE KAMBI YA SAHAMIHAL KWA SASA KAPELEKWA KOREA LAKINI YEYE BABAYAKE ALIPATA GREEN CARD YA MALEKANI NDIO IIKABIDI WANAE WAINGIE JESHINI PALE MAYAMI USA... KWAHIYO INAWEZEKANA IPO
 
Hahahhaa, Watanzania kwa kujifanya wanajua...hahhaha! Kwahiyo mna maajent wenu kwenye jeshi la US na wenyewe hawajuwi siyo? Duh, hiyo kali! Hao ni waajiriwa tu wameajiriwa na jeshi kwa kazi mbalimbali kulingana na profession zao, hata wewe uliyesoma Kiswahili siku wakihitaji wakalimani wa kiswahili tuma maombi tu huenda ukavaa gwanda za kijivukijivu!
Watu kama hao hawachelewi kusema Obama yupo kwaajili ya Mission ya Wakenya! haha wabongo bhana!
 
Tena kwenye 'Reserve Army' ndo kuna vijana wa kibongo kibao waliopata fursa huko.
 
Au wanawachukua wa kutoka huku na nchi nyengine kwa wingi halafu kikinuka wao ndo uwekwa mstari wa mbele kabla ya raia wao, Nauliza tu.
 
hawa ndo chambo cha us army ktk operation kubwa kubwa wanakufa kweli
 
Kuna wabongo wengi ndani ya Jeshi la Marekani.
Watu wengi wanajua ni siri wakati ni kitu cha kawaida... Wale wengi wanaoenda vitani ni kutoka mataifa mengine na wapewa uraia wa marekani.... Vijana wengi zaidi a kimarekani hawana mzuka na jeshi lao....

No wonder wamefikia mpaka hatua ya kuruhusu watu walio na tatoo kujiunga na jeshi
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Wakuu,

Kuna mtu kanidokeza eti kuna jamaa mmoja ambae ni mtanzania ni askari mwenye cheo cha Luten General yuko kwenye jeshi la Marekani.

Kuna mwenye data za huyu jamaa?
Luteni Jenerali? Hapana,huyo sijasikia Ila wapo ma lieutenant kibao tu ambao sio jenerali. Luteni Jenerali ni mnadhimu mkuu wa jeshi hapa nchini,labda kama unaye ambaye umesikia tupe jina na picha tumtafute Ila maluteni na vyeo vinginevyo wapo
 
Nimekaaa nimewazaaa nikawazua hiyo miaka kumi ya anko alcohol nitakua nimechakaa huu mmoja tu msoto bora nikaombe kujiunga jeshi USA nitarudi baada ya kuisha miaka kumi ya anko mapadrock [emoji16][emoji16]
 
Kuna wapishi....ma watchman....security guards....madereva na wengi tu wanaofanya kazi chafuchafu
Utaklia kusema kazi chafu wenzio maisha yanasonga na hata zikiwa chafu wewe inakusumbua nini nyambobe weeeee!!
 
Inawezekana kwa mtu ambaye si raia wa kuzaliwa wa marekani kujiunga na jeshi ila ni lazima awe na greencard

Non-Citizen Enlistments
First of all, in order to join the U.S. military as a non-citizen, you must be currently living permanently (and legally) in the United States. Tourist visas and student visas aren't good enough.
 
Ni kweli kuna watanzania ni wanajeshi na police nchini marekani na uwingereza.......

Lakini lazima kwanza kiapo cha mahakama kuukana uraia wako wa zamani....

Hiyo inawezekana kwa sababu vijana wengi wanaozaliwa sasa hasa USA wanakuwa goigoi kuendesha operations za kijeshi hivyo wanakopa wageni kutoka Israel, Nigeria,Mexico na Canada na kwingine kunakoaminika si maadui wa marekani......

Ndio maana unaona trump baada ya kuwashambulia Mexico atakwama na hawezi tena kuwa rais wa marekani....

Sio lazima uukane uraia wako. Hiyo sio kweli
You can serve in the US army as a permanent resident
To acquire American citizenship you do not need to denounce your citizenship
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Back
Top Bottom