Mtanzania aliyeko kwenye jeshi la Marekani

Mtanzania aliyeko kwenye jeshi la Marekani

Ni kweli kuna watanzania ni wanajeshi na police nchini marekani na uwingereza.......

Lakini lazima kwanza kiapo cha mahakama kuukana uraia wako wa zamani....

Hiyo inawezekana kwa sababu vijana wengi wanaozaliwa sasa hasa USA wanakuwa goigoi kuendesha operations za kijeshi hivyo wanakopa wageni kutoka Israel, Nigeria,Mexico na Canada na kwingine kunakoaminika si maadui wa marekani......

Ndio maana unaona trump baada ya kuwashambulia Mexico atakwama na hawezi tena kuwa rais wa marekani....
Hitimisho ndo limeharibu maana ya mchango wako
 
Ni kweli kuna watanzania ni wanajeshi na police nchini marekani na uwingereza.......

Lakini lazima kwanza kiapo cha mahakama kuukana uraia wako wa zamani....

Hiyo inawezekana kwa sababu vijana wengi wanaozaliwa sasa hasa USA wanakuwa goigoi kuendesha operations za kijeshi hivyo wanakopa wageni kutoka Israel, Nigeria,Mexico na Canada na kwingine kunakoaminika si maadui wa marekani......

Ndio maana unaona trump baada ya kuwashambulia Mexico atakwama na hawezi tena kuwa rais wa marekani....

Mkuu, pia vijana wa kitanzania hapo zamani hadi kwenye 2005 walikuwa wanaweza kujiunga na jeshi khasa la Uingereza (sifahamu sasa hivi kama taratibu zimebadilika) na kutumikia kama miaka minne hivi na baada ya hapo wanapewa ukaazi wa kudumu bila kuukana uraia wao wa zamani.

Mnakuwa na wengine kutoka nchi za jumuiya ya madola Tanzania, ikiwemo, Uganda, Gambia, Ghana na Sierra Leone.

Hawa ni asilimia 10 hivi ya jeshi la Uingereza na unatakiwa uwe kati ya 26- 33 kiumri.

Unaingia ukiwa na miaka 22 halafu unaserve minimum miaka 4 (engagement) na baada ya hapo unaacha kuendelea na maisha mengine.

Ila katika miaka ya hivi karibuni idadi kubwa inatoka kwa binamu zao waingereza yaani Afrika Kusini, New Zealand, Canada na Australia.

Wengi wa vijana wa kutoka Afrika walopitia jeshi la Uingereza wanafanya kazi za kawaida khasa ya udereva wa mabasi ya abiria kwani leseni ya udereva ya jeshi inaruhusu kuendesha gari lolote bila kwenda tena kufanya mtihani.

Wengine ni wamejichanganya uraiani kama reserve.
 
aisee sasa nani kakuruhusu kumuanika jamaa.we as family tutazungumza na wewe vizuri
Amejiruhusu mwenyewe Facebook!!Kule Facebook yupo na huweka picha kila siku za mambo anayoyafanya USA na hasa mission zake za kijeshi.
Kule Fb anachati na watu na kujibu maswali kibao yanayohusu yeye na US...Sasa Fb tu kajiweka na ndio matandao maarufu umeenea dunia nzima...Iwe na humu JF!!Punguza mikwara!!JF is where we dare to Talk Openly
 
We mtoa mada unafikiri utanzania ni nini?watu wanafuata maslahi hata wewe unaweza ukajiunga na jeshi la marekani au uingereza ukiwa na nia na hiyo haimahanishi wewe sio mtanzania.
 
Ni kweli kuna watanzania ni wanajeshi na police nchini marekani na uwingereza.......

Lakini lazima kwanza kiapo cha mahakama kuukana uraia wako wa zamani....

Hiyo inawezekana kwa sababu vijana wengi wanaozaliwa sasa hasa USA wanakuwa goigoi kuendesha operations za kijeshi hivyo wanakopa wageni kutoka Israel, Nigeria,Mexico na Canada na kwingine kunakoaminika si maadui wa marekani......

Ndio maana unaona trump baada ya kuwashambulia Mexico atakwama na hawezi tena kuwa rais wa marekani....

Unatakiwa uwe na green card tu ili uombe kuwa mjeshi au askari polisi full stop
 
Amejiruhusu mwenyewe Facebook!!Kule Facebook yupo na huweka picha kila siku za mambo anayoyafanya USA na hasa mission zake za kijeshi.
Kule Fb anachati na watu na kujibu maswali kibao yanayohusu yeye na US...Sasa Fb tu kajiweka na ndio matandao maarufu umeenea dunia nzima...Iwe na humu JF!!Punguza mikwara!!JF is where we dare to Talk Openly
Msamehe bure
 
Mnasemaje Watanzania wakati wamebeba passport za America . Semeni weje majina yanafanana na Watanzania.
 
Kwa Marekani kujiunga jeshi rahisi sana kipindi tupo college kule jamaa wanajeshi walikuwa wanakuja chuo nakutushawishi kujiunga na jeshi wabongo kibao washikaji walijiunga ila mi na jeshi hapana saizi nina washikaji nilisoma nao wanavyeo vikubwa jeshini na wengine fbi.
 
Hili jambo ni la kawaid kwa mataifa makubwa kwaajili ya usalama wa intersts zao kurecruit watu w mataifa mbali mbali n kusaidia katika majukumu ya ulinzi au kuleta habari muhimu za kiusalama.
 
Back
Top Bottom