Usher-smith MD
JF-Expert Member
- Jul 7, 2015
- 9,576
- 12,374
hao sio watanzania
Wakuu,
Kuna mtu kanidokeza eti kuna jamaa mmoja ambae ni mtanzania ni askari mwenye cheo cha Luten General yuko kwenye jeshi la Marekani.
Kuna mwenye data za huyu jamaa?
Ukitaka unaweza kuomba kwa kupitia online application, UK navy unaweza kuomba online, huko Facebook tunaona advertising zao,na miaka under 25,jaman ufafanuz namna ya kujiunga na jeshi ls marekani plz plz plz
vipi tena na wewe unawashwa?Ndio maana amemalizia kusema fb yupo na hajifichi wewe mbio mbio kuangalia picha una comment
Acheni hizo bhana!vipi tena na wewe unawashwa?
Nyani Ngabu waelekeze wa tz wanaotaka kujiunga US Army na Marines
Yaweza kuwa fursa hii...
itakuwa tunajuana tu, watoto wa mbax ....mimi nimepiga naye engineering pale mlimani, wakati yeye anaenda usa masters, mimi nikaingia Finland pia kupiga mastersNi kweli , mshkaji wangu hiyo, school mate Azania, home boy mbagala...George ngoi ....kila LA kheri kamanda nakukumbuka sana.
hahaha yego nawega etiiiiWako wengi tu mi mwenyewe jama yangu alienda kwa mafunzo huko wakamwambia abaki huko akakataa
Jibu maridhawaNi kweli kuna watanzania ni wanajeshi na police nchini marekani na uwingereza.......
Lakini lazima kwanza kiapo cha mahakama kuukana uraia wako wa zamani....
Hiyo inawezekana kwa sababu vijana wengi wanaozaliwa sasa hasa USA wanakuwa goigoi kuendesha operations za kijeshi hivyo wanakopa wageni kutoka Israel, Nigeria,Mexico na Canada na kwingine kunakoaminika si maadui wa marekani......
Ndio maana unaona trump baada ya kuwashambulia Mexico atakwama na hawezi tena kuwa rais wa marekani....
Kuna jamaa nilisoma naye ni mwanajeshi marekani... Kakita sana huko afghanistan... Ukiutaka uraia wa marekani fasta kaombe uraia na kazi ya jeshi
Kwani unafikiri hawajui? mbona kwenye akaunti yake ukimuliza swali anakujibu tena maswali mengine had unaogopakwa usalama wa huyu mtu sio vizuri kumuanika hivyo