Mtandao wa GSM Foundation, RC Makonda na kinachoendelea...

Mtandao wa GSM Foundation, RC Makonda na kinachoendelea...

Mbona toka mwanzo hawakusema?
Ninajua hadi mwisho kila mtu atakuwa na sababu yake ya kuwachukia watawala wetu, walikubwa na dhahama hii ndio waliokuwa majukwaani wakiinadi CCM. nina imani kuwa watu wanaitetea CCM kwa sababu zifuatazo
1. Ni chama cha kurithi
2. Ni kichaka cha kufichicha madhambi yao
3. Kutetea masilani yao kama vile madaraka.
4. wanahongwa
 
Alianza kuwachoma wenzake ni Makonda,acha na wao wamshulikie,kama si hili sakata la makonda la kuwauza wafanya biashara wenzake kwa polisi ilikuwa hakuna sababu ya wao kwenda kusema chochote kwa polisi,,hiyo ingelikuwa kesi ya umbea ....Huyu mkuu wa mkoa lazima afatiliwe,binafsi naona yeye ndie mdhamini mkubwa ya haya madawa,hofu yangu hata yule dada aliemkodia chumba,yule aliekamatwa South Afrika madawa yalikuwa ya Mkuu wa mkoa
Tatizo la nchi yetu kumpata mtu msafi anaye weza kuwanyoshea vidole wenzake ni shida sana, unapo ona mambo kama haya yanatokea basi ujue kuwa wamesalitiana, sasa hivi ni nani amuwahi mwenzake kabla yeye haja wahiwa, hao wote ni kundi moja, sababu kwenye kampeni ya uchaguzi wote walikuwa pamoja wakiimba wimbo mmoja.Kwa hiyo wanajuana. Sasa ngoja sisi wengine tuwe watazamaji huko mbele watayamaliza kifigusi figusi, mtashangaa ghafla kimya.
 
Dunia hii nimejifunza jambo Moja kubwa kama haupo msafi usiseme uchafu wa Mwenzio Kwa kutumia kipaza sauti mnong'oneze kwa sauti ya chini ili Kesho nawe akutowe uchafu Kwa faragha"
 
Kinachoendelea katikanchi yetuni uongozi kushika kisu mgongoni, yaani kujua naovu ya mwenzako na akiingilia anga zako tu unanmfyatua. Kumbuka sakata la bosi wa TAKUKURU na wabunge, walimoomsakama akasema na yeye akisema anayoyajua bungeni hamtakalika. Unafiki huu umejijenga mno.
 
Kinachosumbua watanzania ni kuanza kusema maovu ya mtu pale anapoingilia anga zao. Mimi ni kati ya watu ambao wanadhani Makonda ni mwepesi sana kwenye kazi ya mkuu wa mkoa, anapaswa kuwa kwenye uenyekiti wa mtaa au vijiji. Ila kuanza kusema maovu yake baada ya aka ka-operesheni kake ka madala ya kulevya itaonekana kama ni kutaka kumpunguza nguvu, mimi nadhani kuna haja ya kuwa-expose watu waovu mapema kabla ya kusubiri hatua kama hii ya Makonda.
Tena hawa wanaomwandama kwa gia ya kutetea wengine inabidi vyombo vya usalama viwaangazie kisawasawa nia Yao ni nini
 



Kuna tetesi kwamba RC Makonda alikuwa na matatizo binafsi na Wema Sepetu Pamoja na Petit Man, wote wakiwa wana mtandao wa GSM. Na hata polisi walimkamatia Petitman Nyumbani kwa Makonda.
1. Je, Petitman alifuata nini nyumbani kwa Makonda ambako mtuhumiwa alipigwa vibaya sana kabla ya Makonda kuwaita Polisi?
2. Biashara gani inafanyika nyumbani kwa Makonda?
3. Je, kwanini Makonda ajichukulie sheria mkononi na kumpiga mtuhumiwa madawa ya kelvya?
4. Kipindi cha yuma, Makonda, Wema na Petitman walikuwa marafiki
5. Mtandao wa GSM makonda anatajwa. Je ni kweli, na ni mtandao gani?
6. Ile pickup yeye rangi ya Damu ya Mzee, Makonda kaitoa wapi?

Tunaiomba serikali ichunguze hizi tuhuma dhidi ya Makonda. Na kama ni kweli, huyu jamaa akamatwe na kupelekwa mbele ya haki. Kwani ni suala zito la kimaadili mtu anapotumia madaraka kulipiza kisasi. Hasa kuwatumia polisi

Rais wewe ni mtetezi wa wanyonge. Niliguswa sana ulimvyomsaidia Yule mama mjane. Hata kama hawa vijana wanatumia madawa ya kulevya, sawa sharia ichukue mkondo wale, ila pia haki itendeke. Kwanini Makonda awaite nyumbani kwake na kuwapiga?


GSM group imechambuliwa hapa JF kwa nini usiutafute uzi huo ukafanyie kazi?
 
Kinachosumbua watanzania ni kuanza kusema maovu ya mtu pale anapoingilia anga zao. Mimi ni kati ya watu ambao wanadhani Makonda ni mwepesi sana kwenye kazi ya mkuu wa mkoa, anapaswa kuwa kwenye uenyekiti wa mtaa au vijiji. Ila kuanza kusema maovu yake baada ya aka ka-operesheni kake ka madala ya kulevya itaonekana kama ni kutaka kumpunguza nguvu, mimi nadhani kuna haja ya kuwa-expose watu waovu mapema kabla ya kusubiri hatua kama hii ya Makonda.
Mkuu ni kweli kwa sasa inaonyesha unafiki wetu tu....
 
Kazi aliyoianza RC ni ya kupongezwa na kila mtu, hawa GSM ni moja kati ya watu hatari sana nchi hii, kuna uzi mmoja uliwahi kuwekwa humu ukidadavua vyema hawa jamaa na kwa udurusu nilioufanya binafsi si watu wa kuachiwa hata kidogo. RC nae ikiwa kuna uchafu dhidi ya uongozi wake, anatakiwa afikishwe panapohusika. Tunataka Win Win situation
 
Tetesi..tetesi..
Tetesi baada ya Operation kamatakamata??? Hizo tetesi zilikuwa wapi sikuzote?
Sio tetesi kilaza wewe,hivi ulishawahi kujiuliza zile zawadi za pikipiki za GSM alizokuwa anagawa Makonda alizipataje au magari ya matangazo (Sound system)ya GSM kutumika katika kampeni za Makonda kusikiliza kero za wananchi wa Dar es salaam miezi michache iliyopita.Kalaga bao...
 



Kuna tetesi kwamba RC Makonda alikuwa na matatizo binafsi na Wema Sepetu Pamoja na Petit Man, wote wakiwa wana mtandao wa GSM. Na hata polisi walimkamatia Petitman Nyumbani kwa Makonda.
1. Je, Petitman alifuata nini nyumbani kwa Makonda ambako mtuhumiwa alipigwa vibaya sana kabla ya Makonda kuwaita Polisi?
2. Biashara gani inafanyika nyumbani kwa Makonda?
3. Je, kwanini Makonda ajichukulie sheria mkononi na kumpiga mtuhumiwa madawa ya kelvya?
4. Kipindi cha yuma, Makonda, Wema na Petitman walikuwa marafiki
5. Mtandao wa GSM makonda anatajwa. Je ni kweli, na ni mtandao gani?
6. Ile pickup yeye rangi ya Damu ya Mzee, Makonda kaitoa wapi?

Tunaiomba serikali ichunguze hizi tuhuma dhidi ya Makonda. Na kama ni kweli, huyu jamaa akamatwe na kupelekwa mbele ya haki. Kwani ni suala zito la kimaadili mtu anapotumia madaraka kulipiza kisasi. Hasa kuwatumia polisi

Rais wewe ni mtetezi wa wanyonge. Niliguswa sana ulimvyomsaidia Yule mama mjane. Hata kama hawa vijana wanatumia madawa ya kulevya, sawa sharia ichukue mkondo wale, ila pia haki itendeke. Kwanini Makonda awaite nyumbani kwake na kuwapiga?

Mimi hata jana nilisema vita hii isije kutumika vibaya kwa kuwaumiza na kuwadhalilisha hata wasio na hatia na sisitiza haki itendeke huku wenye mamlaka wakimtanguliza Mungu na kutenda haki. Haki huinua Taifa bali dhambi(ie dhuluma,uonevu,ukatili,visasi,chuki,na wivu) ni aibu kwa watu wote......TAFAKARI.
 
Hii issue ya makonda. Magufuli asifunike macho yake !
 
Uzi wa moto moto moto moto moto sanaaaaaaaa.

Ukigusa unaungua.

Ntarud baadaye.
 
Hili swala la Makonda na GSM lichunguzwe. Fullstop ! Hii Lexus LX katoa wapi jamani
Nyumba mwanza jina si lake na vx kaenda kulificha nyumbani kwa mmoja wa wamiliki wa GSM , huko marekani atasingizia ametumia pesa yake aliyotunza bank kipindi tokea akiwa mkuu wa wilaya Kinondoni, Usiku wa leo hajalala alikuwa anabuni jinsi ya kupangua mashuti ya wabunge na kubuni mbinu za kuwadhoofisha, kuwakoroga na kuwabambikia kesi ili apate kupumua.
 
Back
Top Bottom