Mtandao wa GSM Foundation, RC Makonda na kinachoendelea...

Mtandao wa GSM Foundation, RC Makonda na kinachoendelea...

Ila kweli GSM hajawai fanya hii biashara ya 'ngada' kweli? kama kafanya basi 'kuna kitu nyuma ya pazia.'
 
Sisi haya hayatuhusu, na kwa nini hamkuyaibua haya mapema au mlikuwa mnasubiri haya yatokee ndo na nyinyi muibuke!?
Kwa nini yasikuhusu? Shutuma lazima ifanyiwe ucjunguz na kusafishwa kama hakuna uozo.
Kila kitu lazima kikuhusu ili kuendana na falsafa ya HAKUNA JIWE LITAACHWA.
 
491e86098c6878c3e009a2eb9d4fb0ff.jpg
Hivi Huyu mange kimambi haya anayapata wapi?Hawa ni akina Nani?
 



Kuna tetesi kwamba RC Makonda alikuwa na matatizo binafsi na Wema Sepetu Pamoja na Petit Man, wote wakiwa wana mtandao wa GSM. Na hata polisi walimkamatia Petitman Nyumbani kwa Makonda.
1. Je Pitiman alifuata nini nyumbani kwa Makonda ambako mtuhumiwa alipigwa vibaya sana kabla ya Makonda kuwaita Polisi?
2. Biashara gani inafanyika nyumbani kwa Makonda?
3. Je kwa nini Makonda ajichulie sharia mkononi, na kumpiga mtuhumiwa madawa ya kelvya
4. Kipindi cha yuma, Makonda, Wema na Petitman walikuwa marafiki
5. Mtandao wa GSM makonda anatajwa. Je ni kweli, na ni mtandao gani
6. Ile pickup yeye rangi ya Damu ya Mzee, Makonda kaitoa wapi?

Tunaiomba serikali ichunguze hizi tuhuma dhidi ya Makonda. Na kama ni kweli, huyu jamaa akamatwe na kupelekwa mbele ya haki. Kwani ni swala znito la kimaadili mtu anapotumia madaraka kulipiza kisasi. Hasa kuwatumia polisi

Rais wewe ni mtetezi wa wanyonge. Niliguswa sana ulimvyomsaidia Yule mama mjane. Hata kama hawa vijana wanatumia madawa ya kulevya, sawa sharia ichukue mkondo wale, ila pia haki itendeke. Kwa nini Makonda awaite nyumbani kwake na kuwapiga?

Kwendeni zenu huko Wnafiki wakubwa, mlikua wapi siku zote!!?
 
Mimi ni mmoja kati ya watu wanaoamini,labda kwa umri wake na uzoefu wake,Jiji la Dsm limekuwa kubwa sana kwa kijana wetu Makonda.Anapendà kuacha legacy fulani,lkn basi juhudi zake zinashindikana kwasbb kuna mizizi fulani ilishasimikwa.

Lakini pia mi pia namuunga Makonda kwa hatua yake hii dhidi ya madawa.Hawa kina TID ni "bangusilo" tu,nadhani ndio gari imewashwa!!Hii Collabo ya Ngosha na huyu dogo sio ya kuibeza sana.Mmoja anatumwa na mwenzke kusafisha njia kwanza.

Namuunga mkono Makonda sbb mimi ni mmoja wa wahanga wa haya madawa.Mtoto wa dada yangu niliyemsomesha toka kidato cha kwanza mpaka chuo,tulimpeleka Chuo cha Ustawi wa Jamii akiwa anasomea mambo ya Industrial Relations,lkn kwa sasa ni teja,kutoka kumlipia ada hadi kumlipia hela ya Rehab Kigamboni.Na wauzaji aliokuwa mteja wao ni hao jamaa wa Bamaga hapo.Pale wanatuulia vijana wetu.

Nikisikia madawa huwa naumia sana!!Sina tu cha kufanya...Mpwa wangu amekuwa teja,japo kwa sasa anaweza kurudi barabarani.Lakini hao jamaa hapo Bamaga kwa nyuma ndio wameniharibia kijana wangu.

Hawa GSM nao licha ya kuwa tunampa support Makonda,nao tuwamulike:

1)Ndio walidhamini kampeni ya "Bonanza la Afya" pale Mnazi Mmmoja aliloitisha Makonda.Yaani badala ya kuboresha huduma za afya,wao wanaitisha bonanza

2)Ndio walidhamini mabango yote mtaani ya Makonda ktk ile kampeni iliyoanzishwa ya kupanda miti.Mabango yote yale Jiji zima,na mpaka leo mengine yapo,wadhamini ni GSM.(ilikuwa kampeni ya kukabiliana na UKUTA)

3)Hawa ndio Makonda alivyoahidi kujenga jengo la BAKWATA,hawa GSM ndio wanatoa pesa za kujenga jengo hili la ghorofa na kumkabidhi Mufti wa BAKWATA.

4)Hawa GSM ndio walidhamini lile Kongamano la bodaboda wa Dsm kwa kununua helmet na reflectors zaidi ya 1500 na kukutanisha bodaboda wa Dsm pale Leaders Club.

5)Ndio walidhamini safari ya US

6).......,,Mengine mengi tunayahifadhi kwa sasa

Kwa hiyo ni kweli lazima kujiuliza,ktk kuweka mizania sawa.....Wana nini na Makonda hawa??
 



Kuna tetesi kwamba RC Makonda alikuwa na matatizo binafsi na Wema Sepetu Pamoja na Petit Man, wote wakiwa wana mtandao wa GSM. Na hata polisi walimkamatia Petitman Nyumbani kwa Makonda.
1. Je Pitiman alifuata nini nyumbani kwa Makonda ambako mtuhumiwa alipigwa vibaya sana kabla ya Makonda kuwaita Polisi?
2. Biashara gani inafanyika nyumbani kwa Makonda?
3. Je kwa nini Makonda ajichulie sharia mkononi, na kumpiga mtuhumiwa madawa ya kelvya
4. Kipindi cha yuma, Makonda, Wema na Petitman walikuwa marafiki
5. Mtandao wa GSM makonda anatajwa. Je ni kweli, na ni mtandao gani
6. Ile pickup yeye rangi ya Damu ya Mzee, Makonda kaitoa wapi?

Tunaiomba serikali ichunguze hizi tuhuma dhidi ya Makonda. Na kama ni kweli, huyu jamaa akamatwe na kupelekwa mbele ya haki. Kwani ni swala znito la kimaadili mtu anapotumia madaraka kulipiza kisasi. Hasa kuwatumia polisi

Rais wewe ni mtetezi wa wanyonge. Niliguswa sana ulimvyomsaidia Yule mama mjane. Hata kama hawa vijana wanatumia madawa ya kulevya, sawa sharia ichukue mkondo wale, ila pia haki itendeke. Kwa nini Makonda awaite nyumbani kwake na kuwapiga?


Tetesi..tetesi..
Tetesi baada ya Operation kamatakamata??? Hizo tetesi zilikuwa wapi sikuzote?
 
Kwa nini yasikuhusu? Shutuma lazima ifanyiwe ucjunguz na kusafishwa kama hakuna uozo.
Kila kitu lazima kikuhusu ili kuendana na falsafa ya HAKUNA JIWE LITAACHWA.
Basi fanyeni kama alivyofanya yeye na si kukaa nyuma ya keyboard na kuanza kupiga makelele haisaidii
 
Huu upupu mnaoleta hapa hausaidii kwenye hizi harakati. Makonda usikatishwe tamaa na hao watu. Endelea kukamatia chini
Kaza mwendo kurudi nyuma mwika PM
 



Kuna tetesi kwamba RC Makonda alikuwa na matatizo binafsi na Wema Sepetu Pamoja na Petit Man, wote wakiwa wana mtandao wa GSM. Na hata polisi walimkamatia Petitman Nyumbani kwa Makonda.
1. Je, Petitman alifuata nini nyumbani kwa Makonda ambako mtuhumiwa alipigwa vibaya sana kabla ya Makonda kuwaita Polisi?
2. Biashara gani inafanyika nyumbani kwa Makonda?
3. Je, kwanini Makonda ajichukulie sheria mkononi na kumpiga mtuhumiwa madawa ya kelvya?
4. Kipindi cha yuma, Makonda, Wema na Petitman walikuwa marafiki
5. Mtandao wa GSM makonda anatajwa. Je ni kweli, na ni mtandao gani?
6. Ile pickup yeye rangi ya Damu ya Mzee, Makonda kaitoa wapi?

Tunaiomba serikali ichunguze hizi tuhuma dhidi ya Makonda. Na kama ni kweli, huyu jamaa akamatwe na kupelekwa mbele ya haki. Kwani ni suala zito la kimaadili mtu anapotumia madaraka kulipiza kisasi. Hasa kuwatumia polisi

Rais wewe ni mtetezi wa wanyonge. Niliguswa sana ulimvyomsaidia Yule mama mjane. Hata kama hawa vijana wanatumia madawa ya kulevya, sawa sharia ichukue mkondo wale, ila pia haki itendeke. Kwanini Makonda awaite nyumbani kwake na kuwapiga?

Kama unafahamu yote hayo na una uhakika nayo kwa nini usiende kutoa taarifa pale Central Police? Unadhani JF ni mahala sahihi? Vinginevyo ni majungu tu
 



Kuna tetesi kwamba RC Makonda alikuwa na matatizo binafsi na Wema Sepetu Pamoja na Petit Man, wote wakiwa wana mtandao wa GSM. Na hata polisi walimkamatia Petitman Nyumbani kwa Makonda.
1. Je, Petitman alifuata nini nyumbani kwa Makonda ambako mtuhumiwa alipigwa vibaya sana kabla ya Makonda kuwaita Polisi?
2. Biashara gani inafanyika nyumbani kwa Makonda?
3. Je, kwanini Makonda ajichukulie sheria mkononi na kumpiga mtuhumiwa madawa ya kelvya?
4. Kipindi cha yuma, Makonda, Wema na Petitman walikuwa marafiki
5. Mtandao wa GSM makonda anatajwa. Je ni kweli, na ni mtandao gani?
6. Ile pickup yeye rangi ya Damu ya Mzee, Makonda kaitoa wapi?

Tunaiomba serikali ichunguze hizi tuhuma dhidi ya Makonda. Na kama ni kweli, huyu jamaa akamatwe na kupelekwa mbele ya haki. Kwani ni suala zito la kimaadili mtu anapotumia madaraka kulipiza kisasi. Hasa kuwatumia polisi

Rais wewe ni mtetezi wa wanyonge. Niliguswa sana ulimvyomsaidia Yule mama mjane. Hata kama hawa vijana wanatumia madawa ya kulevya, sawa sharia ichukue mkondo wale, ila pia haki itendeke. Kwanini Makonda awaite nyumbani kwake na kuwapiga?

Haichunguzi ng'oo...ipo busy na kamata kamata kwanza
 
Back
Top Bottom